தமிழகத்தில் திமுக CCTV கேமராவில் சிக்கியது போன்று வசமாக சிக்கிய மம்தா !! வீடியோ காட்சியை வெளியிட்ட பாஜக!!!

தமிழகத்தில் திமுக CCTV கேமராவில் சிக்கியது போன்று வசமாக சிக்கிய மம்தா !! வீடியோ காட்சியை வெளியிட்ட பாஜக!!!

மேற்கு வங்காளத்தில் உள்ள திரிணாமுல் காங்கிரஸ் (டி.எம்.சி) அரசாங்கத்தின் மீது பாரதீய ஜனதா கட்சி மற்றொரு கடுமையான குற்றச்சாட்டை முன்வைத்துள்ளது, மாநிலத்தில் பாஜகவின் மாவட்ட செயலாளரின் வீட்டை சேதப்படுத்திய வன்முறைக் கும்பலை திரிணமூல் காங்கிரஸ் கட்சியின் அமைச்சர் வழிநடத்தியதாக குற்றம் சாட்டியுள்ளது.

பிஜேபியின் மேற்கு வங்க மாநில தலைவர் கைலாஷ் ஞாயிற்றுக்கிழமை கூச் பெஹாரில் உள்ள மாவட்டச் செயலாளர் மனோஜ் கோஷின் வீட்டை நோக்கி உரத்த கும்பல் ஆயுதங்களை ஏந்தி அணிவகுத்துச் செல்லும் வீடியோவை விஜயவர்கியா பகிர்ந்துள்ளார். இந்த குழு டி.எம்.சி அமைச்சரால் வழிநடத்தப்பட்டதாகவும், மாநிலத்தில் சட்டம் ஒழுங்கு நிலைமை குறித்து முதலமைச்சர் மம்தா பானர்ஜி மிகவும் கவலைக்குரிய நிலைக்கு கொண்டு சென்றுள்ளதாக அவர் குற்றம் சுமத்தினார்.

மேற்கு வங்காளத்தின் அசன்சோலில் ஒரு டி.எம்.சி தலைவரின் வாகனம் தீப்பிடித்ததில் ஒரு நாள் கழித்து இந்த குற்றச்சாட்டுகள் வந்துள்ளன. இந்த சம்பவத்தில் பாஜகவின் தொடர்பு இருப்பதாக ஆளும் கட்சி குற்றம் சாட்டியது. வாக்கெடுப்புக்குட்பட்ட வங்காளத்தின் அரசியல் பல ஆண்டுகளாக வன்முறை குற்றச்சாட்டுக்களால் பாதிக்கப்பட்டு, போட்டியாளர்களிடையே ஒரு பழி விளையாட்டைத் தொடர்ந்து வருகிறது. எதிர்க்கட்சிக்கு எதிராக மேற்கு வங்கத்தில் நடந்த மிக முக்கியமான தாக்குதல்களில் இதுவும் ஒன்று, டிசம்பர 10 ம் தேதி வைர துறைமுகத்தை நோக்கிச் செல்லும்போது பாஜக தேசியத் தலைவர் ஜே.பி.நட்டாவின் கான்வாய் மீது கற்களை வீசியபோது, ​​சட்ட சிக்கலில் சிக்கினார் மம்தா,பாஜக தலைவரின் பாதுகாப்பில், பல தலைவர்கள் காயமடைந்து, மூன்று ஐபிஎஸ் அதிகாரிகளை மாநிலத்திலிருந்து திருப்பி அனுப்ப உள்துறை அமைச்சகம் உத்தரவிட்டது.

டிசம்பர் 5 ம் தேதி, மேற்கு வங்கத்தின் பஷ்சிம் பர்தாமன் மாவட்டத்தில் சனிக்கிழமை நடைபெற்ற பாஜக பேரணியில் கச்சா குண்டுகள் வீசப்பட்டது ஒரு சில கட்சி தொண்டர்கள் காயமடைந்தன இந்த சம்பவம் குறித்து டி.எம்.சி மீது பாஜக குற்றம் சாட்டியிருந்தது. குற்றச்சாட்டுகளை நிராகரித்த டி.எம்.சி, பேரணியின் போர்வையில் பாஜக தனது கட்சித் தொழிலாளர்களைத் தாக்கியதாக குற்றம் சாட்டியது. ஆயினும், இந்த ஆண்டு, டி.எம்.சி மற்றும் பாஜக இடையே மிகப்பெரிய அரசியல் மோதல்களில் ஒன்று அக்டோபர் மாதம் பாஜக தலைவர் மணீஷ் சுக்லா கொலை செய்யப்பட்டபோது அரங்கேறியது.

அக்டோபர் 4 ஆம் தேதி, டி டி ரோட்டில் உள்ள கட்சி அலுவலகத்திற்கு வெளியே சில பாஜக ஊழியர்களுடன் பேசிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​தீட்டாகர் காவல் நிலையத்திற்கு அருகே நான்கு பைக்கில் வந்த ஒரு கும்பல் மூலம் அவர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். கொலைக்கு அரசியல் மோதலே காரணம் எனவும் இதில் திரிணமூல் கட்சியினர் பின்னணியில் இருந்ததும் தெரியவந்தது இதைத் தொடர்ந்து பாஜக கட்சி உறுப்பினர்களுக்கும் போலீசாருக்கும் இடையே மோதல் ஏற்பட்டது, கொல்கத்தாவிலும், அண்டை நகரமான ஹவுரா நகரத்திலும் மோதல்கள் உச்சம் அடைந்தன

இவற்றில் இருந்து மம்தா பானர்ஜி மாநில மக்களை திசை திருப்பிய நிலையில் தற்போது வலுவாக CCTV காட்சிகள் மூலம் கையில் பயங்கர ஆயுதங்களுடன் சென்றது திரிணமூல் காங்கிரஸ் கட்சியை சேர்ந்த சிட்டிங் அமைச்சர் என்பது தெளிவாக பதிவாகி இருப்பதால் மக்கள் மத்தியில் திரிணமூல் கட்சியினர் மீது அதிருப்தி உண்டாகியுள்ளது, தமிழகத்தில் திமுக கட்சியினர் CCTV மூலம் ஹோட்டல், பியூட்டி பார்லர், டீக்கடை என பல இடங்களில் மோதலில் ஈடுபட்டு சிக்கியது போன்று.

இப்போது மேற்கு வங்கத்திலும் மம்தா கட்சியினர் சிக்கி வருகின்றனர் தமிழ்நாட்டில் CCTV திமுகவிற்கு எதிராக அமைந்துள்ளது என்றால் மேற்கு வங்கத்தில் ஆளும் திரிணமூல் கட்சிக்கு எதிரான ஆவணங்களை கொண்டு அமைந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close Bitnami banner
Bitnami