பெங்களூரு தொழில்நுட்ப கண்காட்சி 2020 ஐ பிரதமர் நரேந்திர மோடி தொடங்கினார்.

பெங்களூரு தொழில்நுட்ப கண்காட்சி 2020 ஐ பிரதமர் நரேந்திர மோடி தொடங்கினார்.

பிரதமர் நரேந்திர மோடி இன்று காலை 11 மணிக்கு வீடியோ மாநாடு மூலம் நிகழ்ச்சியைத் தொடங்கினார். மூன்று நாள் கண்காட்சியை பிரபலப்படுத்த தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துவதில் பிரதமர் மோடி ஆர்வம் காட்டுகிறார்.

100 க்கும் மேற்பட்ட புதுமைகள், 4,000 க்கும் மேற்பட்ட தொழில் பிரமுகர்கள், 270 பொருள் வல்லுநர்கள் மற்றும் 70 க்கும் மேற்பட்ட இசை நிகழ்ச்சிகள் காணப்படுகின்றன. 250 க்கும் மேற்பட்ட நிறுவனங்கள் தங்கள் தயாரிப்புகளை இங்கு காண்பிக்கும். 20,000 க்கும் மேற்பட்ட பார்வையாளர்கள் வருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.கண்காட்சியின் போது கர்நாடக அரசு மற்ற நாடுகளுடன் குறைந்தது 7 பரஸ்பர புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தங்களில் கையெழுத்திடும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *