சிறைக்கு அனுப்பப்பட்டாலும் நான் பின்வாங்க மாட்டேன் … விஜய்க்கும் அவரது தந்தைக்கும் இடையிலான சர்ச்சை உச்சக்கட்டத்தை எட்டியுள்ளது!

சிறைக்கு அனுப்பப்பட்டாலும் நான் பின்வாங்க மாட்டேன் … விஜய்க்கும் அவரது தந்தைக்கும் இடையிலான சர்ச்சை உச்சக்கட்டத்தை எட்டியுள்ளது!

சில நாட்களுக்கு முன்பு ஒரு சேனலுக்கு அளித்த பேட்டியில், விஜய்யின் தந்தை சந்திரசேகர், ‘விஜய் ஒரு தீய வட்டத்தில் சிக்கியுள்ளார்’ என்று பரபரப்பான கருத்துக்களை தெரிவித்தார். விஜயைச் சுற்றி தீய சக்திகள் கூடியிருப்பதாக சந்திரசேகர் கூறினார். விஜய் ரசிகர் மன்றங்களின் கூட்டமைப்பான விஜய் மக்கல் ஐயக்கம் ஒரு அரசியல் கட்சியாக மத்திய தேர்தல் ஆணையத்தில் பதிவு செய்துள்ளதாக மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு அவர் அறிவித்தார். இந்த அறிவிப்புக்குப் பிறகு, விஜய் ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டார், அவரது தந்தை எஸ்.ஏ. விஜய் மக்கல் தன்னை இயக்குனரின் பெயர், கொடி அல்லது புகைப்படத்தைப் பயன்படுத்தினால் அவர் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் அவர் எச்சரித்தார்.

அந்த சூழலில் சந்திரசேகர் சென்னையில் ஒரு ஊடக மாநாட்டை ஏற்பாடு செய்தார். தனக்கு அவருடன் எந்த வித்தியாசமும் இல்லை என்றும், விஜய் மக்கல் ஐயங்கரை அரசியல் கட்சியாக மாற்றுவது தனது முடிவு என்றும் விஜய் கூறினார். விஜய் மக்கல் இயக்கம் 1993 முதல் பெரிய அளவிலான சமூக நிகழ்ச்சிகளை நடத்தி வருவதாகவும், இயக்கத்தின் உறுப்பினர்களுக்கு உரிய அங்கீகாரம் வழங்க வேண்டும் என்ற நோக்கத்துடன் அரசியல் கட்சியாக பதிவு செய்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார். ஒரு அரசியல் கட்சி குறித்து விஜய் கூறியது அவரது சொந்த முடிவுகள்.

விஜய்யின் தாயார் சந்திரசேகரின் மனைவி ஷோபா சந்திரசேகர், தனது கணவர் தொடங்கிய கட்சியில் இனி உறுப்பினராக இல்லை என்று அறிவித்தார். விஜய் மற்றும் சந்திரசேகர் ஆகியோர் சில காலமாக முரண்படுகிறார்கள். இந்த சூழ்நிலையில், விஜய்க்கு நல்லது செய்ய வேண்டும் என்ற எண்ணத்துடன் தான் கட்சியைத் தொடங்கினேன் என்று சந்திரசேகர் ஒரு தமிழ் தொலைக்காட்சி சேனலுக்கு அளித்த பேட்டியில் கூறினார். இதை விஜய் விரைவில் புரிந்துகொள்வார்.

தனது புகைப்படத்தையும் கொடியையும் பயன்படுத்தினால் அவர் மீது வழக்குத் தொடரப்படும் என்று விஜய் எச்சரித்தது குறித்து கருத்து தெரிவித்த அவர், அவர் மீது நடவடிக்கை எடுத்து சிறைக்கு அனுப்புவதில் கவலையில்லை என்றார். விஜய்க்கு முதலில் ஒரு ரசிகர் மன்றத்தை உருவாக்கியவர் தான் என்று சந்திரசேகர் விளக்கினார், அதன் பிறகு மக்கால் ஐயங்கார் மார்ச் மாத நிறுவனர் ஆனார். நிறுவனர் என்ற முறையில், விஜய் மக்கல் ஐயங்கரை அரசியல் கட்சியாக மாற்றுவது தவறல்ல என்றார். தந்தையும் மகனும் சண்டையிடுவதும் பேசுவதும் வழக்கமல்ல என்று அவர் கூறினார். தற்போது, ​​அவரது மகன் விஜய்க்கு தெரியாமல் பல ரகசிய சம்பவங்கள் நடந்து வருகின்றன. விஜய் வெளியிட்ட அறிக்கை அவரே வெளியிடவில்லை என்று சந்திரசேகர் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *