பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் ‘ஆச்சரியம், விக்னேஷ் குடும்பம்!

பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள் ‘ஆச்சரியம், விக்னேஷ் குடும்பம்!

நேற்று நயன்தாராவின் 36 வது பிறந்த நாள் .மலாலம் திரைப்படமான ‘லவ் ஆக்சன் டிராமா’வுக்குப் பிறகு, நயன்தாராவின் மலையாள திரைப்படமான’ நிஜால் ‘கொச்சியில் படமாக்கப்பட்டது, இந்த முறை நயன்தாராவின் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம் குடும்பத்துடன் இருந்தது. விக்னேஷ் தனது தாய் ஓமனா குரியன், தந்தை குரியன் கோடியாட்டம் மற்றும் சகோதரர் லெனு குரியன் ஆகியோர் தயாரித்த பிறந்தநாள் விழாவின் படங்களை சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துள்ளனர்.

அம்மா, அப்பா மற்றும் சிறந்த சகோதரர் லெனு குரியன் ஆகியோரிடமிருந்து இது போன்ற ஒரு அழகான ஆச்சரியம். நெருக்கமாக இல்லாததை நான் இழக்கிறேன், ஆனால் மகிழ்ச்சியுடன், ” என்றார் விக்னேஷ். படங்கள் கேக் கொண்ட இனிய பிறந்தநாள் கடிகாரத்தையும், அதில் எழுதப்பட்ட இனிய பிறந்தநாள் மோல் என்ற சொற்களைக் கொண்ட பெரிய மாலையையும் காட்டுகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *