நீங்கள் காடை முட்டைகளை சாப்பிடுகிறீர்களா? …அதில் நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய பல விஷயங்கள் உள்ளன!

நீங்கள் காடை முட்டைகளை சாப்பிடுகிறீர்களா? …அதில் நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய பல விஷயங்கள் உள்ளன!

அல்லாத காய்கறி என்பது பெரும்பாலான மக்கள் கோழி மற்றும் மட்டன் போன்றவற்றை சாப்பிடுவார்கள். எனவே … காடை காடைகளின் பயன்பாடு இப்போது அதிகரித்து வருகிறது. அவற்றின் முட்டைகளின் நன்மைகள் உங்களுக்குத் தெரிந்தால் … இனி கோழி முட்டைகள் இல்லை … நீங்கள் காடை முட்டைகளை சாப்பிடுவதில் ஆச்சரியமில்லை.
ஐரோப்பா, வட ஆபிரிக்கா, ஆசியா மற்றும் தென் அமெரிக்காவில் மக்கள் பசு மற்றும் அவற்றின் முட்டைகளை சாப்பிடுகிறார்கள். கோழி முட்டைகளுடன் ஒப்பிடும்போது காடை முட்டைகள் சிறியவை என்றாலும் … இந்த முட்டைகளில் கோழி முட்டைகளை விட 30 சதவீதம் அதிக ஊட்டச்சத்துக்கள் உள்ளன. இந்த முட்டைகளின் பயன்பாடு ஜப்பானில் அதிகம். ஒரு நேரத்தில் 3 முதல் 5 முட்டைகள் சாப்பிடுங்கள்.

அதனால்தான் அவர்களுக்கான தேவை அங்கு அதிகமாக உள்ளது. சிலருக்கு கோழி முட்டைகளை சாப்பிடுவதில் ஒவ்வாமை இருக்கிறது.அத்தகையவர்கள் காடை பறவை முட்டைகளை சரியாக அமைப்பதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம். 100 கிராம் காடை முட்டைகளில் 74 கிராம் தண்ணீர் மற்றும் 158 கலோரி ஆற்றல் உள்ளது.

அவற்றில் 13 கிராம் புரதமும் 11 கிராம் கொழுப்பும் உள்ளன. மேலும் … கால்சியம், இரும்பு, சர்க்கரை, மெக்னீசியம், பாஸ்பரஸ், பொட்டாசியம், சோடியம், துத்தநாகம், ஃபோலேட், வைட்டமின் பி -12, வைட்டமின்-ஏ, வைட்டமின்-இ, வைட்டமின்-டி, கொலஸ்ட்ரால்.

காடை முட்டைகளின் ஆரோக்கிய நன்மைகள்:

 • இந்த முட்டைகள் ஆபத்தான இதய நோய், உயர் இரத்த அழுத்தம், கீல்வாதம், மாரடைப்பு, புற்றுநோய் மற்றும் செரிமான பிரச்சினைகள் ஆகியவற்றின் அபாயத்தை குறைக்கின்றன.
 • அவை வயிற்றில் உள்ள ஒவ்வாமை மற்றும் அழற்சியை நீக்குகின்றன. இந்த முட்டைகளை அடிக்கடி சாப்பிடுவது நல்லது.
 • உடலில் ஹார்மோன்களின் சரியான செயல்பாட்டிற்கு வைட்டமின் பி கொண்ட காடை பறவை முட்டைகளை சாப்பிடுவது நல்லது.
 • இந்த முட்டைகளில் நோய் எதிர்ப்பு சக்தி அதிகரிக்கும் பண்புகள் உள்ளன. அவை உடலில் உள்ள நச்சுகள் மற்றும் கன உலோகங்களை வெளியேற்றுகின்றன. இரத்தத்தை சுத்தப்படுத்துங்கள். நினைவக சக்தியை அதிகரிக்கவும். மூளை நன்றாக வேலை செய்கிறது.
 • உணவுகளில் வைட்டமின் பி 1.
 • இந்த முட்டைகளை சாப்பிடும் சிறுநீரகம், கல்லீரல் மற்றும் பித்தப்பை கற்கள் உள்ளவர்கள் லெசித்தின் என்ற பொருளுக்கு நல்லது.
 • இருமல் மற்றும் ஆஸ்துமாவைக் குறைக்க, நீங்கள் காடை முட்டைகளை சாப்பிட வேண்டும். நுரையீரல் சிறப்பாக செயல்பட வைக்கிறது. இந்த படைப்புகளில் உள்ள செலினியம் அதிசயங்கள். காசநோய் குறைக்க இந்த முட்டைகளை சாப்பிடுவதும் நல்லது.
 • இந்த முட்டைகள் வயிற்றில் உள்ள பிரச்சினைகளை சரிபார்க்கின்றன. புண்களை குணப்படுத்தும். வாயுவின் முடிவைக் காண்க.
 • பாலியல் பிரச்சினைகள் உள்ளவர்கள் காடை பறவை முட்டைகளை சாப்பிட வேண்டும் …
 • முதியவர் விரைவாக வருவதை விரும்பாதவர்கள் காடை பறவை முட்டைகளை சாப்பிட வேண்டும்.
 • இந்த முட்டைகளை சாப்பிடுவது நரம்பு மண்டலம் சரியாக செயல்பட போதுமானது. தலைவலி, மன அழுத்தம், மனச்சோர்வு, மன அழுத்தம் மற்றும் பதட்டம் உள்ளவர்கள் காடை முட்டைகளை சாப்பிட அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.
  இந்த முட்டைகளில் அதிகமானவற்றை சாப்பிடுவதும் நல்லதல்ல. அதிக எடை கொண்டவர்கள் … குறைவாக சாப்பிடுவது நல்லது. கர்ப்பிணி பெண்கள் இந்த முட்டைகளை சாப்பிடக்கூடாது என்பதும் நல்லது. ஒரு நாளைக்கு 4 காடை முட்டைகளுக்கு மேல் சாப்பிட வேண்டாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *