பப்ஜி இளைஞர்களை எவ்வளவு பாதித்திருக்கிறது என்பதை பற்றி தெரிந்து கொள்ளுங்கள் !

பப்ஜி இளைஞர்களை எவ்வளவு பாதித்திருக்கிறது என்பதை பற்றி தெரிந்து கொள்ளுங்கள் !

பப்ஜி விளையாட்டிற்காக உயிர் கொன்ற சம்பவங்களும் பல திரைகளில் வந்து ஒரு பரபரப்பை ஏற்படுத்தின என்பது அனைவரும் அறிந்த உண்மை. நீண்ட பப்ஜி இளைஞர்களை ஈர்த்தார், அவர் பல மணிநேரங்கள் விளையாட்டில் மூழ்கிவிட்டார். மக்கள் அடிமைகளாக மாறி, பப்கள் விளையாடும்போது உயிரை இழக்கும் பல சம்பவங்கள் முன்னுக்கு வந்துள்ளன என்பது அனைவரும் அறிந்த உண்மை. ஒரே பப்பில் விளையாடும்போது பெற்றோரின் கண்டனங்களால் புண்படுத்தப்படுவதால் பல இளைஞர்கள் தற்கொலை செய்து கொள்கிறார்கள். இவ்வாறு பப்ஜி பல குடும்பங்களை மிகுந்த சோகத்தில் நிரப்பினார்.

விளையாடும் போது புதிர்கள் விளையாடுவதற்கு அடிமையாகி, மாரடைப்பால் இறந்த சிலர், புதிர்களை விளையாட வேண்டாம் என்று பெற்றோர்கள் கண்டித்ததைத் தொடர்ந்து மற்றவர்கள் தற்கொலை செய்து கொண்டனர்.பப்பி சமீபத்தில் மற்றொரு உயிரைத் தியாகம் செய்தார். தனது நண்பர் விளையாடுவதற்கு ஒரு மொபைல் கொடுக்கவில்லை என்று கோபமடைந்தார் … அவர் ஒரு நண்பர் என்று கூட பார்க்காமல் வெறி பிடித்தவராக மாறிய சிறுவன் தனது நண்பனை கொடூரமாக அடித்து கொலை செய்தான். இந்த சம்பவம் உள்நாட்டில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

இந்த சம்பவம் ராஜஸ்தானில் நடந்தது. ராஜஸ்தானைச் சேர்ந்த 14 வயது சிறுவன் ஒருவன் தனது நண்பன் ஹமீத்தின் மொபைலில் பப்ஜி விளையாடிக் கொண்டிருந்தான். ஒரு நாளைக்கு மணிநேரம் புதிர்கள் விளையாடுவதில் மணிநேரம் செலவழிக்கும் நபர்கள். இருப்பினும், ஹமீத் பெரும்பாலும் இரண்டு சிறுவர்கள் தனது தொலைபேசியில் புதிர்கள் விளையாடிக் கொண்டிருந்தார். இருப்பினும், இந்த மாதம் 9 ஆம் தேதி, ஹமீத் பண்ணைக்குச் சென்று திரும்பி வரவில்லை. தனக்கு விளையாடுவதற்கு மொபைல் போன் கொடுக்கப்படவில்லை என்று கோபமடைந்த ஹமீத், ஹமீத்தின் தலையில் அடிபட்டு சம்பவ இடத்திலேயே உயிரை மாய்த்துக் கொண்டான். இந்த உண்மைகள் அனைத்தும் போலீஸ் விசாரணையின் போது வெளிவந்தன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *