விமான நிலையத்திற்கு அருகே இராணுவ சீருடையில் 11 பேரை கைது செய்தனர்!

விமான நிலையத்திற்கு அருகே இராணுவ சீருடையில் 11 பேரை கைது செய்தனர்!

அசாமின் குவஹாத்தியில் உள்ள எல்ஜிபிடிஐ விமான நிலையம் அருகே இந்திய ராணுவ சீருடையில் இருந்த 11 கைதிகள் செவ்வாய்க்கிழமை கைது செய்யப்பட்டனர். இராணுவ சீருடையில் இருந்த இந்த ஆண்கள் தங்கள் அடையாள அட்டைகளைக் காட்டத் தவறிவிட்டனர். அவரது நடவடிக்கைகள் சந்தேகத்திற்குரியதாக இருந்ததால் அவர் கைது செய்யப்பட்டார் என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

இராணுவத்திற்கான மிக உயர்ந்த பாதுகாப்பு வலயங்களில் சந்தேகத்திற்கிடமாக இயங்கிக் கொண்டிருந்த இந்த நபர்களின் நடவடிக்கைகளுக்குப் பின்னால் உள்ள நோக்கம் இன்னும் அறியப்படவில்லை. முதல் நான்கு பேர் இராணுவத்தால் கைப்பற்றப்பட்டனர். அதன்பிறகு மேலும் 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். அடையாள அடையாளங்கள் எதையும் காட்டத் தவறியதற்காகவும், அவர்களின் நோக்கங்களை வழங்காததற்காகவும் அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாக போலீஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

‘அவர்கள் 11 பேரையும் கைது செய்தோம். ஹார்ட்கவர் பிரிவுகளின் வெவ்வேறு பிரிவுகளின் கீழ் ஐபிசி அவர்கள் மீது பல வழக்குகளை பதிவு செய்துள்ளது. கைது செய்யப்பட்டவர்கள் கடந்த ஒரு மாதமாக இந்த பகுதியில் வசித்து வருவதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் தெரிய வந்துள்ளது ”என்று குவஹாத்தி இணை போலீஸ் கமிஷனர் இணை ஆணையர் டெப்ராஜ் உபாத்யாய் தெரிவித்தார்.

“அவர் ஒரு இராணுவ சீருடையை அணிந்திருந்தார், அவர் இந்திய இராணுவத்தைச் சேர்ந்தவர் என்று எந்தவொரு சட்ட மற்றும் சரியான அடையாள அட்டையையும் காட்ட முடியவில்லை. இங்கே ஏதோ தவறு நடந்துவிட்டது என்ற சந்தேகம் உள்ளது. இது குறித்த கூடுதல் தகவல்களை சேகரிக்க வேண்டும், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார். கைதிகளிடம் ஆயுதங்கள் இல்லை. அவர்கள் வாடகைக்கு எடுத்துக்கொண்டிருந்த வீட்டை பரிசோதித்தபோது, ​​சில போலி அடையாள அட்டைகள் உட்பட பல ஆவணங்கள் கிடைத்தன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *