வீடு வாங்க விரும்புவோருக்கு “மோடி” அரசு ஒரு நல்ல செய்தி.

வீடு வாங்க விரும்புவோருக்கு “மோடி” அரசு ஒரு நல்ல செய்தி.

நம்மைப் பற்றி ஒரு படத்தை வரைவதற்கு நம்மில் பெரும்பாலோர் பின்வாங்கும் மனப்பான்மையைக் கொண்டுள்ளோம். இருப்பினும், அதிகரித்து வரும் செலவுகள் மற்றும் கட்டுமானத் தொழிலாளர்களின் ஊதியங்கள் அதிகரித்து வருவதால், பலருக்கு சொந்தமான கனவை நிறைவேற்றுவது கடினம். ஆனால் சமீபத்தில் புதிய வீடு வாங்க விரும்புவோருக்கு மத்திய அரசு ஒரு நல்ல செய்தியை அளித்துள்ளது.கொரோனா மற்றும் பூட்டு காரணமாக மக்கள் பாதிக்கப்படுவதை அடுத்து, மையமும் வங்கிகளும் நல்ல சலுகைகளை வழங்கியுnள்ளன.

ஊழியர்கள், வணிகங்கள் மற்றும் பிறர் தங்கள் கனவை நனவாக்க இது சரியான நேரம். புதிய வீடு வாங்க விரும்புவோருக்கு இந்த மையம் வருமான வரி சலுகைகளை வழங்குகிறது. வட்டம் வீதத்திற்கும் சந்தை வீதத்திற்கும் இடையிலான வித்தியாசத்தை மத்திய அரசு 20 சதவீதமாக அதிகரிப்பதால், புதிய வீட்டை வாங்குபவர்கள் வட்ட விகிதத்தை விட 20 சதவீதம் குறைவாக ஒரு வீட்டை வாங்க அதிக வாய்ப்புள்ளது. மேலும், பிரதமரின் அவாஸ் யோஜனா திட்டத்தின் மூலம் புதிய வீடு வாங்க விரும்புவோருக்கு இந்த மையம் பயனளிக்கிறது.

புதிய வீடு வாங்குவதற்காக பிரதமரின் அவாஸ் யோஜனா திட்டத்தின் மூலம் வங்கிக் கடன் பெறுபவர்களும் வட்டி தள்ளுபடி பெறலாம். வீடு வாங்குவோருக்கு இது பெரிதும் பயனளிக்கும். வங்கிகள் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு குறைந்த வட்டி வீட்டுக் கடன்களையும் வழங்குகின்றன. உள்நாட்டு வங்கி நிறுவனமான ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியா 6.9 சதவீத வட்டி விகிதத்தில் வீட்டுக் கடன்களை வழங்குகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *