கருணாநிதியின் மகன் சண்டை? அழகிரி தலைமையில் புதிய கட்சி உருவாகிறது?

கருணாநிதியின் மகன் சண்டை, அலகிரியிலிருந்து புதிய கட்சி உருவாகிறது?

சென்னை. தமிழக சட்டசபை தேர்தல்கள் அமைதியாக வரவிருக்கும் தேர்தல்களுக்கு தயாராகி வருகின்றன. திமுகவிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்ட எம்.அலகிரி, புதிய கட்சியை அமைப்பார். அவர் பாஜகவை ஆதரிப்பார் என்ற செய்தி தற்போது இயங்கி வருகிறது. முன்னாள் முதலமைச்சர் மறைந்த எம் கருணாநிதியின் மகன்களுக்கு இடையிலான மோதல் புதிய தோற்றத்திற்காக காத்திருக்கிறது.

கருணாநிதியின் இளைய மகனும், திமுக தலைவருமான எம்.கே.ஸ்டாலின் தமிழக முதல்வராக வேண்டும் என்று கனவு காண்கிறார், அதே நேரத்தில் அவரது சகோதரரும் முன்னாள் மத்திய அமைச்சருமான எம்.கே.அலகிரி ஒரு புதிய கட்சியை உருவாக்க நினைத்து வருகிறார் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. புதிய கட்சிக்கு கலெய்நகர் திமுக என பெயரிடப்பட்டுள்ளதாக வதந்தி பரவியுள்ளது.சட்டமன்றத் தேர்தல் 2021 மே மாதம் தமிழ்நாட்டில் நடைபெற உள்ளது.
எம் கருணாநிதி என்பது ஐந்து தசாப்த கால அரசியல் வாழ்க்கையின் கண்ணோட்டமாகும்

புதிய கட்சி அமைப்பது குறித்த செய்தியை உறுதிப்படுத்திய அழகிரி, பாஜகவுடன் கைகோர்க்க முடிவு செய்யவில்லை என்று கூறினார். எங்கள் சொந்த கட்சியை அமைத்து தேர்தலை எதிர்கொள்ளலாமா அல்லது மற்ற கட்சிக்கு ஆதரவை அறிவிக்க வேண்டுமா என்பது இன்னும் முடிவு செய்யப்படவில்லை.

திமுக கதவு மூட்டை

திமுகவுக்கான கதவு ஒரு முழுமையான மூட்டை, ஆனால் டி.எம்.கே-க்குத் திரும்புவதற்கான மனம் அலகிரிக்கு இருந்தாலும். இதனால் புதிய கட்சியை உருவாக்குவது தவிர்க்க முடியாதது. திமுக நவம்பர் 23 ம் தேதி உயர்மட்டக் கூட்டத்தை நடத்தியது, அடுத்த தேர்தலைத் தயாரிப்பது குறித்து விவாதிக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், கட்சியில் மீண்டும் இணைவது குறித்து விவாதிக்க வேண்டிய அவசியமில்லை என்று கட்சித் தலைவர் எம்.கே.ஸ்டாலினும் அவரது மகன் உதயநிதியும் தெளிவுபடுத்தியுள்ளனர்.

படத்தில் எம் கருணாநிதி குடும்ப மரம் கட்சி விரோத நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாகக் கூறி திமுக 2014 மார்ச் மாதம் திமுகவிலிருந்து வெளியேற்றப்பட்டார். மூன்று மாதங்களில் ஸ்டாலின் இறப்பதைப் பார்க்கலாமா என்று என்னிடம் கேட்டதாக கருணாநிதி பின்னர் புலம்பினார்.
2018 ல் கருணாநிதி இறந்த பிறகு, திராவிட முன்னேத்ரா கஜகம் (திமுக) க்குத் திரும்ப ஸ்டாலின் தலைமை தயாராக இருப்பதாக எம்.கே.அலகிரி அறிவித்தார், ஆனால் கேட்க யாரும் இல்லை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *