விராட் கோலி ஒரு நாய் … அனுஷ்கா வளர்க்கிறார்: காங்கிரஸ் முன்னாள் எம்.பி.

விராட் கோலி ஒரு நாய் … அனுஷ்கா வளர்க்கிறார்: காங்கிரஸ் முன்னாள் எம்.பி.

காங்கிரஸ் கட்சித் தலைவர்களை ஒரு நாயுடன் ஒப்பிட்டுப் பார்த்தால் அணி இந்திய கேப்டன் விராட் கோலி பரபரப்பான கருத்துக்களை தெரிவித்துள்ளார். பாலிவுட் கதாநாயகி அனுஷ்கா சர்மா, குக்கே கோலி வளர்ந்து வருகிறார் என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார். இருப்பினும், இந்த கருத்துக்களை முன்னாள் எம்.பி. உதித் ராஜ் உட்பட காங்கிரஸ் கட்சியின் தேசிய தலைவர்கள் ஆதரித்தனர்.
தபால்தலைகளை வீசாமல் தற்போதைய கொரோனாவின் போது தீபாவளியைக் கொண்டாடுமாறு விராட் மக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

தபாஸ் எரிக்கப்படுவதால் தீங்கு விளைவிக்கும் வாயுக்கள் வெளியேறுவதால் சுற்றுச்சூழல் மேலும் சேதமடையும் என்பதால், சுற்றுச்சூழல் நட்புடன் தீபாவளியைக் கொண்டாடுமாறு சமூக ஊடகங்களில் கோஹ்லி மக்களுக்கு அழைப்பு விடுத்தார்.
எவ்வாறாயினும், கோஹ்லியின் அறிக்கை சமூக ஊடகங்களுக்கு எதிரான வாய்மொழி தாக்குதல்களை ஒரு சமூகத்திற்கு எதிரானது போல சந்தித்தது. “தீபாவளி புனித நாளில் தபால் தலைகளை எரிக்க வேண்டாம் … நீங்கள் ஒரு நாய் … உங்களைப் போன்ற நாய்களின் வார்த்தைகளைக் கேட்போம்” என்று கோஹ்லி சமூக ஊடகங்களில் விமர்சிக்கப்பட்டார்.

இந்த சூழலில், காங்கிரஸ் தலைவர் உதித் ராஜ் கோஹ்லியை ஆதரிக்க ட்விட்டருக்கு அழைத்துச் சென்றார். “அனுஷ்கா சர்மா தனது நாய் விராட் கோலியை எதிர்கொள்ள தேவையில்லை. ஒரு நாயை விட உண்மையுள்ள எந்த மிருகமும் இருக்க முடியாது. லுச்சா, லாபங்கா மற்றும் கோஹ்லி பற்றிய உங்களைப் போன்ற முட்டாள்தனமான கருத்துக்கள் மனிதகுலத்திற்கு ஆபத்தை விளைவிக்கும். நீங்கள் இந்த நாட்டைச் சேர்ந்தவரா என்பதை அறிய டி.என்.ஏ பரிசோதனை செய்யுங்கள் ”என்று உதித் ராஜ் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *