வைரல்: நாடகங்களை நிறுத்து! விராட் கோலி மற்றும் அனுஷ்கா மீது நெட்டிசன்கள் தாக்கு !!

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராட் கோலி மற்றும் அவரது மனைவி அனுஷ்கா சர்மா ஆகியோர் தீபாவளியின்போது நெட்டிசன்களிடமிருந்து கண்டனத்தை பெற்றுள்ளனர். அவர்கள் இருவரும் சமூக ஊடகங்களில் வெளியிட்ட பதிவுகள் குறித்து பெரிய அளவில் கூக்குரல் எழுந்துள்ளது. அவர்கள் இருவரின் மீதும் நெட்டிசன்கள் ஆத்திரமடைந்தனர். நாடகங்கள் கட்டப்பட்டதால் நெட்டிசன்கள் கோபமடைந்தனர்.

ஸ்ரீரங்கனித்ஸ் சொல்வது .. அவர்கள் செய்வதைச் செய்வது மோசமானது .. அவர்கள் போல பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்டனர். ஏன் பல நெட்டிசன்கள் இவ்வளவு கோபப்படுகிறார்கள் ..? கோஹ்லி செய்த இடுகை என்ன ..? அனுஷ்கா ஏன் இலக்காக மாறினார் …?

விளம்பரம்

தீபாவளி தினத்தன்று அனைத்து பிரபலங்களும் தங்கள் சமூக ஊடக கணக்குகளில் அனைவருக்கும் வாழ்த்து தெரிவித்தனர். இதன் பின்னணியில் ஆஸ்திரேலியாவில் இருக்கும் கோஹ்லியும் தனது வாழ்த்துக்களை ட்விட்டர் வழியாக அனுப்பியுள்ளார்.தீபாவளியை சுற்றுச்சூழல் நட்பு முறையில் கொண்டாடுமாறு அவர் கேட்டுக்கொண்டார். அதே கோஹ்லி பெருமூச்சு விட்டாள். பசுமை திவால்நிலை என்று அனுஷ்கா இன்ஸ்டாகிராமில் புகைப்படங்களையும் வெளியிட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *