இந்த முறை கோலிவுட்டில் மிகவும் பரபரப்பான படம் தீபாவளி

இந்த முறை கோலிவுட்டில் மிகவும் பரபரப்பான படம் தீபாவளி

கொரோனா அடியிலிருந்து திரையுலகம் மீண்டு வருவதாகத் தெரியவில்லை. ஏற்கனவே திரைப்பட படப்பிடிப்பு போன்ற பெரிய நட்சத்திரங்கள் யாரும் முன்வரவில்லை. பொம்மை எப்போது திரையரங்குகளில் வரும் என்று யாரும் சொல்ல முடியாது. இருப்பினும், தெலுங்கில் சங்கராந்தியின் சிறந்த ஹீரோக்கள் போட்டியிட்டு திரைப்படங்களை வெளியிடுவார்கள், அதே நேரத்தில் தமிழகத்தின் நட்சத்திர ஹீரோக்கள் தீபாவளிக்கு வளையத்தில் போட்டியிடுவார்கள். ஆனால் இந்த ஆண்டு தீபாவளிக்கு ஒரு படம் கூட வெளியிடப்படவில்லை. ஹீரோக்கள் யாரும் கொரோனாவுக்கு பயந்து திரையரங்குகளுக்குள் நுழைந்ததில்லை. இந்த பெரிய சீசனும் தவறவிட்டதால், கோலிவுட் நூற்றுக்கணக்கான கோடியை இழந்து வருகிறது.

தீபாவளிக்கு விஜய் ஒரு வெற்றிகரமான சாதனை படைத்துள்ளார். விஜய் கடந்த ஆண்டு தீபாவளியுடன் ஹாட்ரிக் முடித்தார்.அவர் 2019 இல் ‘பிகில்’, 2018 இல் ‘சர்க்கார்’ மற்றும் 2017 இல் ‘மார்ஷல்’ ஆகியவற்றுடன் சூப்பர் ஹிட் அடித்தார். தீபாவளிக்கு முன்பு வந்த ‘கட்டி, துபாக்கி, வேலாயுதம்’ படங்களும் வெற்றி பெற்றன. இருப்பினும், இந்த தீபாவளியை விஜய் வளையத்தில் சேர்க்கவில்லை.

தீபாவளிக்கு திரைப்பட வெளியீடுகள் இல்லாததால் கோலிவுட் தொழில் நூற்றுக்கணக்கான கோடியை இழந்தது. கொரோனா விளைவு காரணமாக ஏற்கனவே கோடைகாலத்தை இழந்த கோலிவுட், இப்போது தீபாவளியையும் இழந்துள்ளது. வரவிருக்கும் பொங்கல் வரை தொழில் இயல்பு நிலைக்குத் திரும்புமா, தியேட்டர்கள் மீண்டும் ஹவுஸ்ஃபுல் ஆக எவ்வளவு காலம் ஆகும் என்பதைப் பார்க்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *