உங்கள் கனவை நனவாக்க விரும்புகிறீர்களா? கிடைக்கும் .. நல்ல செய்தி

உங்கள் கனவை நனவாக்க விரும்புகிறீர்களா? கிடைக்கும் .. நல்ல செய்தி

தங்கள் கனவை நனவாக்க விரும்புவோருக்கு ஒரு நல்ல செய்தி. மையத்தில் உள்ள மோடி அரசு வரிவிலக்கின் பயனை அறிவித்துள்ளது. மேலும், அவாஸ் யோஜனா திட்டத்திற்காக பிரதமர் ரூ .18,000 கோடியை ஒதுக்கியுள்ளார். இது புதிய வீடு கட்ட விரும்புவோருக்கு நிவாரணம் அளிக்கும். வரி விலக்கு சலுகைகள் ரூ .2 கோடிக்குக் குறைவான குடியிருப்பு பிரிவுகளுக்கு மட்டுமே பொருந்தும் என்று மத்திய நிதியமைச்சர் நிர்மலா சீதாராமன் தெரிவித்தார்.

ஒப்பந்த மதிப்புக்கும் வட்டம் வீதத்திற்கும் உள்ள வேறுபாடு 10 சதவீதம் மட்டுமே இருக்க வேண்டும் என்று வருமான வரித் துறை பொதுவாகக் கூறுகிறது. இருப்பினும், மையம் இப்போது அதை 20 சதவீதமாக உயர்த்தும். கூடுதலாக, வீடு வாங்குபவர்கள் வருமான வரிச் சட்டத்தின் பிரிவு 56 (2) (எக்ஸ்) இன் கீழ் 20 சதவீதம் வரை நிவாரணம் பெறலாம்.கரிப் கல்யாண் ரோஸ்கர் திட்டத்திற்கு ரூ .10,000 கோடி ஒதுக்கீடு செய்வதாகவும் நிர்மலம பிரதமர் அறிவித்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *