அடித்த சூரியன் .. படத்தில் பாராட்டு மழை!

அடித்த சூரியன் .. படத்தில் பாராட்டு மழை!

தமிழ் ஹீரோ சூர்யா சமீப காலங்களில் அதிக வெற்றியைப் பெறவில்லை. இதன் மூலம் ரசிகர்கள் டெலாவுக்காக வீழ்ந்தனர். இருப்பினும், நல்ல வெற்றியைப் பெறத் தயாராகி வரும் சூர்யா, திறமையான இயக்குனர் சுதா கொங்கராவுடன் இணைந்து ‘சுராய் போட்ரு’ என்ற படத்தை தயாரித்துள்ளார். ‘ஆகாஷம் நீ ஹதுரா!’ என்ற தலைப்பில் தெலுங்கில் மொழிபெயர்க்கப்பட்டுள்ளது. சூர்யா தானே தயாரித்த இப்படம் அமேசான் பிரைம் வீடியோவில் நேரடியாக வெளியிடப்பட்டது. இந்த படம் தற்போது கடுமையான விமர்சனங்களைப் பெற்று வருகிறது. ஹீரோ வெங்கடேஷ் படம் அற்புதம் என்று பாராட்டினார்.

ஆகாஷம் நி ஹதுரா திரைப்படம் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்படுவதோடு, வற்புறுத்துகிறது. இயக்குனர் சுதா கொங்கரா அற்புதமாக திரையிட்டார்.சூர்யாவின் நடிப்பு நன்றாக இருக்கிறது. “படக்குழுவினருக்கு எனது வாழ்த்துக்கள்” என்று வெங்கி ட்வீட் செய்துள்ளார். படம் வரும்போது, ​​ஹீரோ சூர்யா தனது தோள்களில் படத்தை சுமந்து சென்றார். பல நாட்களுக்குப் பிறகு சூர்யா தனது அற்புதமான நடிப்பால் மீண்டும் பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்தார். சூர்யாவின் மனைவி சுந்தரி அல்லது பேபியாக அபர்ண பாலமுரலியின் நடிப்பும் மிகவும் அருமை. அவர் ஒரு கிராமப்புறத்தைச் சேர்ந்த கட்சரி பெண்ணின் பாத்திரத்தில் வாழ்ந்தார். டோலிவுட் நடிகர் சத்யதேவ் இப்படத்தில் சூர்யாவை டப்பிங் செய்வதாக கூறப்படுகிறது. திரைப்படத்தில் எல்லோரும் தங்கள் பாத்திரத்திற்கு நியாயம் செய்ததால் படம் ஒரு பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *