காய்கறி அல்லாத காய்கறி: அதிகமாக சாப்பிட்டு நீண்ட காலம் வாழ்க!

காய்கறி அல்லாத காய்கறி: அதிகமாக சாப்பிட்டு நீண்ட காலம் வாழ்க!

ஆரோக்கியமாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருக்க சைவம் தான் முக்கியம் என்று கூறப்படுகிறது. சைவ உணவை முழுமையான உணவு என்றும் அழைக்கவும். இதில் ஃபைபர், வைட்டமின்கள் சி, ஈ, ஃபோலிக் அமிலம், மெக்னீசியம், நிறைவுறா கொழுப்பு மற்றும் பைட்டோ கெமிக்கல்கள் உள்ளன. எனவே, சைவ உணவு உண்பவர்கள் மட்டுமே தங்கள் கொழுப்பையும் பிபியையும் கட்டுப்படுத்த முடியும். அவர்களுக்கு இதய நோய் வருவதற்கான ஆபத்து மிகக் குறைவு. மேலும், சைவ உணவு ஜீரணிக்க எளிதானது, சமைக்க எளிதானது மற்றும் ஆரோக்கியமானது. செலவும் குறைவு. காய்கறிகள் நம் ஆரோக்கியத்திற்கு மட்டுமல்ல, சுற்றுச்சூழலுக்கும் நல்லது. சைவம் நம் ஆரோக்கியத்திற்கு எது நல்லது என்று பார்ப்போம்.

 1. ஆயுட்காலம் அதிகரித்தல் ..
  ஆயுட்காலம் அதிகரிக்க பல காரணங்கள் உள்ளன, ஆனால் சைவ உணவு அவற்றில் ஒன்று. பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகளை அதிக அளவில் உட்கொள்ளும்போது, ​​உடல் குறைந்த நச்சுகள் மற்றும் ரசாயனங்களை உற்பத்தி செய்கிறது. இது ஆயுட்காலம் அதிகரிப்பது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் உங்களை ஆரோக்கியமாக வைத்திருக்கும்.
 2. கொழுப்பின் அளவைக் குறைத்தல். அதை நம்புங்கள் அல்லது இல்லை, விலங்குகளின் கொழுப்பை எடுத்துக்கொள்வதால் எந்த ஆரோக்கிய நன்மையும் இல்லை. ஒரு சைவ உணவில் கொழுப்பு இல்லை. கொலஸ்ட்ரால் இறைச்சியிலிருந்து மட்டுமே வருகிறது. ஒவ்வொரு உயிரணுக்கும் கொழுப்பு தேவைப்படுகிறது, ஆனால் சைவ உணவில் இருந்து உடலுக்குத் தேவையான கொழுப்பை உருவாக்க முடியும். சைவ உணவைப் பின்பற்றுபவர்களுக்கு கொழுப்பு மற்றும் கொழுப்பின் அளவு குறைவாக இருப்பதை கொரியாவில் ஆராய்ச்சி காட்டுகிறது.
 3. பக்கவாதம் மற்றும் உடல் பருமன் ஏற்படும் அபாயத்தைத் தவிர்ப்பது. சைவ உணவு உண்பவர்கள் தங்கள் உணவு தேர்வு குறித்து கவனமாக இருக்கிறார்கள்.உணவுகள் உணர்ச்சிகளை ஆதிக்கம் செலுத்த விடாமல் கவனமாக இருங்கள். பெல்ஜியத்தில் நடத்தப்பட்ட ஒரு ஆய்வின்படி, சைவ உணவைப் பின்பற்றுபவர்கள் உடல் பருமனாக மாறுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம், மேலும் பக்கவாதம் ஏற்படும் அபாயம் குறைவு.
 4. நீரிழிவு ஆபத்து தூரம் ..
  அசைவர்களுக்கு, இரத்த சர்க்கரை எல்லா நேரத்திலும் அதிகமாக இருக்கும். உணவு முடிந்த உடனேயே அதிகமாக இருக்கும். சைவ உணவில் இது நடக்காது. ஆரோக்கியமான சைவ உணவை உறிஞ்சுவது எளிது, அதிக ஊட்டச்சத்துக்கள் மற்றும் கொழுப்பு அமிலங்கள் குறைவாக இருக்கும்.
 5. ஆரோக்கியமான தோல் .. ஆரோக்கியமான சருமத்தை நீங்கள் விரும்பினால் இரண்டு முறைகளைப் பின்பற்ற வேண்டும், அவ்வளவுதான். தேவையான வைட்டமின்கள் மற்றும் தாதுக்களை எடுத்துக்கொள்வது மற்றும் போதுமான அளவு தண்ணீர் குடிப்பது ஆகியவை இதில் அடங்கும். பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகளில் வைட்டமின்கள் மற்றும் தாதுக்கள் மற்றும் ஆன்டிஆக்ஸிடன்ட்கள் அதிகம் உள்ளன. மேலும், அவற்றில் நீரின் சதவீதமும் அதிகமாக உள்ளது. இவை அனைத்தும் எண்ணெய் சருமத்திற்கு பங்களிக்கின்றன.
 6. நார்ச்சத்து அதிகம்.
  சரியான செரிமானத்திற்கு நார் கட்டாயமாகும். இந்த நார்ச்சத்து பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகளிலும் அதிகம். இது உடலின் வளர்சிதை மாற்றத்தை மேம்படுத்துகிறது மற்றும் நச்சுகள் மற்றும் ரசாயனங்களை விரைவாக வெளியேற்றும். அவற்றில் உள்ள நீரின் சதவீதம் காரணமாக உடல் நீரேற்றம் அடைகிறது.
 7. மனச்சோர்வைக் குறைக்கிறது சைவ உணவு உண்பவர்களை விட சைவ உணவு உண்பவர்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக சில ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. ஆர்கானிக் சைவ உணவு குறிப்பாக நேர்மறையான சிந்தனையை அதிகரிக்கும்.
 8. வளர்சிதை மாற்றத்தை மேம்படுத்துங்கள் … இந்த உணவு மிக எளிதாக உருகும், இது வளர்சிதை மாற்றத்தை மேம்படுத்துகிறது. சைவ உணவு உண்பவர்களிடையே வளர்சிதை மாற்றத்தை அதிகரிக்கும் விகிதம் அதிகமாக உள்ளது. அவ்வளவுதான். அவர்களில் கொழுப்பு விரைவாக உருகும்.
 9. கண்புரை உருவாகும் அபாயத்தைக் குறைத்தல் .. ஆக்ஸ்போர்டு பல்கலைக்கழகத்தில் நடத்தப்பட்ட ஒரு ஆய்வின்படி, நாம் உண்ணும் உணவுக்கும் கண்புரை வளர்ச்சிக்கும் நேரடி தொடர்பு உள்ளது. இந்த ஆபத்து சைவ உணவு உண்பவர்களிடமும், சைவ உணவு உண்பவர்களிடமும் குறைவாக உள்ளது.
 10. செலவு குறைவாக உள்ளது இது ஒரு ஆரோக்கிய நன்மை அல்ல, ஆனால் இது ஒரு நன்மை. அசைவத்தை விட சைவம் குறைவாகவே இருக்கும். அதாவது, அந்த வாரத்தில் நீங்கள் பணத்தைச் சேமிப்பது போலாகும். சைவ உணவுக்கு பல நன்மைகள் உள்ளன. அசைவ உணவுக்கும் பல நன்மைகள் உள்ளன. இந்த கட்டுரை சைவத்தின் நன்மைகளைப் பற்றி விவாதிக்கிறது. இது அசைவ உணவுக்கு அவமரியாதை அல்ல, அசைவ உணவை எடுத்துக்கொள்பவர்களுக்கு அவமரியாதை என்று கெஞ்சப்படுகிறது. இந்த கட்டுரை அசைவ உணவை உண்ண வேண்டாம் என்று சொல்ல விரும்பவில்லை. இந்த கட்டுரை உங்கள் புரிதலுக்காக மட்டுமே. எந்தவொரு சிறிய உடல்நலப் பிரச்சினைக்கும் மருத்துவரை அணுகுவதே சிறந்த வழி. கவனிக்க முடியும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *