அடுத்த ஆண்டு 9 அணிகளுடன் ஐ.பி.எல்

அடுத்த ஆண்டு 9 அணிகளுடன் ஐ.பி.எல்

மும்பை: ஐபிஎல் -14 நான்கு மாதங்களில் நடத்தப்பட வேண்டும். இந்த சீசனுக்கு, அடுத்த சீசனுக்கான இடைவெளி மார்ச், ஏப்ரல் மற்றும் மே மாதங்களில் நடத்தப்பட வேண்டும். ஏனெனில் அடுத்த ஆண்டு இந்தியாவும் டி 20 உலகக் கோப்பையை நடத்த வேண்டும். இந்த ஆண்டைப் போல 2021 ஆம் ஆண்டில் ஐபிஎல்லை ஒத்திவைக்க முடியாது. அதனால்தான் இந்திய கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு வாரியமும் (பி.சி.சி.ஐ) மற்றும் ஐ.பி.எல் ஆளும் குழுவும் உடனடியாக வரவிருக்கும் பருவத்தில் பயிற்சியைத் தொடங்கின. அதன் ஒரு பகுதியாக, அடுத்த சீசனில் 8 அணிகளுக்கு பதிலாக 9 அணிகளை விளையாடுவது எப்படி இருக்கும் என்ற திட்டத்தை அது கொண்டு வந்தது.

ஒரு பகுதி ஏலத்தை விட, வரவிருக்கும் பருவத்திற்கு ஒரு மெகா ஏலத்தை நடத்தலாமா என்பது குறித்தும் வாரியம் கவனம் செலுத்துவதாக கூறப்படுகிறது.இது நடந்தால் அனைத்து வீரர்களும் ஏலத்திற்கு வைக்கப்படுவார்கள். பின்னர் அணிகளின் தோற்றம் மாறும். இருப்பினும், இது ஒரு திட்டம் என்று இதுவரை விவாதிக்கப்படவில்லை அல்லது முடிவு செய்யப்படவில்லை. ‘இரண்டு மாதங்களில் நடைபெறும் ஏலத்திற்கு தயாராக இருக்குமாறு பி.சி.சி.ஐ எங்களுக்கு அறிவித்துள்ளது. அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்படவில்லை என்றாலும் … மற்றொரு அணி சேர வாய்ப்புள்ளது என்பது எங்களுக்குத் தெரியும் ‘என்று ஒரு மூத்த உரிமையாளர் கூறினார்.

10,000 பேர் வசிக்கும் சர்தார் படேல் ஸ்டேடியத்திற்கான புதிய இடமாக அகமதாபாத் உரிமையும் இருக்கும் என்றும், பெரிய நிறுவனங்கள் அதைக் கவனித்து வருவதாகவும் ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன. இதன் மூலம் ஏலம் எவ்வாறு செல்லும், வீரர்களின் தக்கவைப்பு கொள்கை எவ்வாறு மாறும் என்ற விவாதம் வந்தது. வீரர்களை தக்க வைத்துக் கொள்ள அனுமதிக்கலாமா அல்லது அனைவரையும் ஏலத்திற்கு வைக்கலாமா என்பது குறித்து வாரியம் இன்னும் தெளிவான முடிவை எடுக்கவில்லை. ஐ.பி.எல் பங்குதாரர்களுடன் ஒரு சந்திப்பு ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட பின்னர் இது குறித்த கூடுதல் விவரங்கள் வெளிச்சத்துக்கு வரும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *