சில நாட்களில் துருப்புக்கள் 30 சதவீதம் குறைக்கப்பட்டு பின்வாங்கப்படும், சீனா!

சில நாட்களில் துருப்புக்கள் 30 சதவீதம் குறைக்கப்பட்டு பின்வாங்கப்படும், சீனா!

இந்தியாவுக்கும் சீனாவுக்கும் இடையிலான லடாக் ‘போரை’ அடுத்து சீனா சற்று குறைந்துள்ளது. 8 நாட்களுக்குள் நடைமுறைக் கட்டத்தில் உள்ள உராய்வு புள்ளியில் இருந்து விலக சீனா ஒப்புக் கொண்டதாகத் தெரிகிறது. அதாவது, தனது 30 சதவீத துருப்புக்களை திரும்பப் பெறுவதாக நாடு தெளிவுபடுத்தியுள்ளது. தளபதிகள் மட்டத்தில் 8 வது சுற்று பேச்சுவார்த்தை இந்த மாதம் 6 ஆம் தேதி சுஷூலில் நடைபெற்றது. இந்திய இராணுவ அதிகாரிகள் தங்கள் படைகளை 30 சதவிகிதம் குறைக்க ஒப்புக் கொண்டதாகவும், அந்த பேச்சுவார்த்தைகளின் விளைவாக பின்வாங்குவதாகவும் கூறுகின்றனர். சீனாவும் அவ்வாறு செய்ய விருப்பம் தெரிவித்துள்ளது.

ஒன்பதாவது சுற்று பேச்சுவார்த்தைகள் இந்த வாரம் நடைபெறும் என்பதற்கான அறிகுறிகள் இருப்பதாகவும், கடந்த கூட்டத்தில் எடுக்கப்பட்ட முடிவுகள் இந்த கூட்டத்தில் மீண்டும் விரிவாக விவாதிக்கப்படலாம் என்றும் மூத்த அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார்.பகுதி திரும்பப் பெறுதல் அவ்வப்போது ட்ரோன்கள் மற்றும் தூதுக்குழு கூட்டங்கள் மூலம் சரிபார்க்கப்படும் என்றார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *