நிஜ வாழ்க்கையில் தாத்தா சியென் விக்ரம்! பெண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்த நட்சத்திர நடிகரின் மகள்!

நிஜ வாழ்க்கையில் தாத்தா சியென் விக்ரம்! பெண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்த நட்சத்திர நடிகரின் மகள்!

விக்ரம் தமிழ் நடிகரின் தாத்தா. அவரது மகள் அக்சிதா செவ்வாய்க்கிழமை (நவ. 10) மதியம் 1 மணியளவில் ஒரு பெண் குழந்தையைப் பெற்றெடுத்தார், இது விக்ரம் குடும்பத்தில் உற்சாகத்தின் சூழ்நிலையை உருவாக்கியது. விக்ரமின் ‘கோப்ரா’ சினிமாவை இயக்கும் அஜய் ஞானமுட்டு இதை சமூக ஊடகங்களில் உறுதிப்படுத்தினார். “விக்ரம் தனது தாத்தா வேடத்தைப் பெற்றதற்கு வாழ்த்துக்கள். நீங்கள் சிறந்த தாத்தா என்று எனக்குத் தெரியும். முழு குடும்பத்திற்கும் எனது வாழ்த்துக்கள். குழந்தைக்கு வருக.

ஆனால் நிஜ வாழ்க்கையில், அவர் தாத்தாவின் நிலைக்கு உயர்ந்துள்ளார். இவரது மகன் துருவ் விக்ரமும் திரைத்துறையில் நுழைந்துள்ளார். அர்ஜுன் ரெட்டியின் ‘ஆதித்யா வர்மா’ படத்தின் தமிழ் ரீமேக் மூலம் கடந்த ஆண்டு அறிமுகமானார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *