இலங்கையில் நான்கு தமிழக மீனவர்கள், இராணுவம் மற்றொரு தாக்குதல்!

இலங்கையில் நான்கு தமிழக மீனவர்கள், இராணுவம் மற்றொரு தாக்குதல்!

இலங்கை எல்லைக்குள் நுழைந்த குற்றச்சாட்டில் கைது செய்யப்பட்ட மீனவர்கள் தமிழ்நாட்டின் நாகப்பட்டினம் மாவட்டத்தில் உள்ள தரங்கம்பாடியைச் சேர்ந்தவர்கள். கொதிகரை கடற்கரையில் கடலில் மீன்பிடித்ததாக குற்றச்சாட்டுக்களை எதிர்கொண்டுள்ளதாக தமிழக மீனவர் சங்கம் செவ்வாய்க்கிழமை தெரிவித்துள்ளது.

மீனவர்கள் கடலுக்குள் சென்று கோடிகரை வடகிழக்கில் 20 முடிச்சு மீன்களைப் பிடித்தபோது இந்த சம்பவம் நடந்துள்ளது. இலங்கை கடற்படை வீரர்கள் இன்று காலை சம்பவ இடத்திற்கு வந்து அவர்களை கைது செய்ததாக சங்கத்தின் பிரதிநிதிகள் தெரிவித்தனர்.

மீனவர்கள் தீவு நாட்டில் உள்ள கங்கேசந்துரைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டு மீன்வள அதிகாரிகளிடம் புகார் அளித்தனர்.இதுபோன்ற பல சம்பவங்கள் நடந்து வருகின்றன. சமூகத்தின் நலனுக்காக அரசாங்கம் சில கடுமையான நடவடிக்கைகளை எடுக்க வேண்டும் என்று மீன்பிடி சமூகத்தில் உள்ள மக்களும் எதிர்பார்க்கிறார்கள். அப்பாவி தமிழக மீனவர்களைத் தாக்கியதில் இழிவான தமிழக மீனவர்களுக்கு எதிராக இலங்கை இராணுவம் நீண்ட காலமாக மற்றொரு தாக்குதலை நடத்தியது. மீனவர்களையும் அவர்களின் உபகரணங்களையும் பாதுகாக்க மத்திய மற்றும் மாநில அரசுகள் தேவையான நடவடிக்கைகளை எடுக்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *