எங்களுக்கு. திமுக தலைவர் எம்.கே.ஸ்டாலின் எஸ் துணைத் தலைவர் கமலா ஹாரிஸுக்கு தமிழில் கடிதம் அனுப்புகிறார்!

எங்களுக்கு. திமுக தலைவர் எம்.கே.ஸ்டாலின் எஸ் துணைத் தலைவர் கமலா ஹாரிஸுக்கு தமிழில் கடிதம் அனுப்புகிறார்!

எங்களுக்கு. திமுக தலைவர் எம்.கே.ஸ்டாலின் எஸ் துணைத் தலைவர் கமலா ஹாரிஸுக்கு தமிழில் கடிதம் அனுப்புகிறார். கமலாவின் வெற்றி திமுகவின் திராவிட அரசியல் சித்தாந்தத்திற்கு ஒரு உத்வேகம் என்று ஸ்டாலின் கூறினார். கடிதத்தின் நகலையும் ஸ்டாலின் சமூக ஊடகங்களில் பகிர்ந்துள்ளார்.

ஆலப்புழாவில் உள்ள தனது வீட்டிலிருந்து காணாமல் போன ஒருவர் விஷம் குடித்து இறந்து கிடந்தார்

கடிதத்தில், ஸ்டாலின் கமலா ஹாரிஸின் தமிழ் வேர்களைப் பற்றி பெருமைப்படுவதாகவும், தனது தாய் ஷியாமலா கோபாலனிடமிருந்து தனது தாய்மொழியில் பெற்ற கடிதம் கமலாவுக்கு அதிக மகிழ்ச்சியைத் தரும் என்றும், தமிழ் பாரம்பரியத்தை உலகின் முன்னணியில் கொண்டு வருவதற்கும், அமெரிக்காவிற்கு நன்மைகளைத் தருவதற்கும் கமலாவின் வருகைக்காக காத்திருப்பதாகவும் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *