நம் தோல் மற்றும் முகத்தின் அழகைப் பாதுகாக்க நம்மில் பலர் பல காரியங்களைச் செய்கிறோம்!

நம் தோல் மற்றும் முகத்தின் அழகைப் பாதுகாக்க நம்மில் பலர் பல காரியங்களைச் செய்கிறோம்!

ஆனால் உங்கள் உடலின் மற்ற பாகங்களைப் போலவே உங்கள் கால்களைப் பற்றியும் கவலைப்படுகிறீர்களா? ஒப்புக்கொண்டாலும் இல்லாவிட்டாலும், நம் உடலின் மிகவும் புறக்கணிக்கப்பட்ட பகுதி பாதங்கள். உடலின் மற்ற பாகங்களுடன் ஒப்பிடும்போது நம் காலில் உள்ள தோல் கொஞ்சம் தடிமனாக இருக்கும். எனவே, அது காய்ந்ததும், அது விரைவாக கடினமாகிவிடும். சூரிய ஒளி, வறண்ட காற்று, தூசி மற்றும் அடிவாரத்தில் மாசுபடுவதை அடிக்கடி வெளிப்படுத்துவது வறட்சியை ஏற்படுத்தும்.சிகிச்சையளிக்கப்படாவிட்டால் இது விரிசல், மருக்கள் மற்றும் கால் விரல் நகங்களுக்கு வழிவகுக்கும்.

இந்த சிக்கல்களை முடிந்தவரை தவிர்க்கவும், உங்கள் கால்களை அதிகமாகக் காணவும் விரும்பினால், சிகிச்சையாக உங்கள் கால்களைத் துடைப்பது ஒரு பழக்கமாக இருக்க வேண்டும். ஸ்க்ரப்பிங் எளிதில் கால்களில் இருந்து இறந்த செல்களை நீக்கி, அந்த பகுதிக்கு இரத்த ஓட்டத்தை அதிகரிக்கிறது. சிறந்த இரத்த ஓட்டம் சிதைவு உள்ளிட்ட அறிகுறிகளைத் தடுக்க உதவும். ஈரப்பதமான வானிலையில் நிறைய வியர்வை போக்கும் போக்கு இருந்தால், அது தூசிப் பூச்சிகளுடன் ஒன்றிணைந்து காலில் பூஞ்சை தொற்று ஏற்படலாம்.

நோய்த்தொற்றைத் தடுக்க வழக்கமான கால் துடைத்தல் பயனுள்ளதாக இருக்கும். ஒரு சிறந்த மன அழுத்த நிவாரணியாக இருப்பது மனம் மன அழுத்தத்தில் இருக்கும்போது செய்ய ஒரு சிறந்த வழியாகும். கால்களை தவறாமல் சுத்தம் செய்யாவிட்டால், சருமத்தில் இறந்த செல்கள் குவிவதை கட்டுப்படுத்த முடியாது. இது கால் விரல் நகங்கள் மற்றும் மருக்கள் போன்ற பிரச்சினைகளை உருவாக்க வழிவகுக்கும். இது பெரும்பாலும் காலில் நிறைய வலியை ஏற்படுத்தி, நடப்பதை கடினமாக்குகிறது.கால்களைத் தவறாமல் துடைப்பது இந்த வாய்ப்பைத் தடுக்க உதவும்.

ஸ்க்ரப்பிங் செய்யும்போது, ​​முடிந்தவரை ரசாயனங்களைக் கொண்டிருக்கும் பொருட்களைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள். ஆலிவ் எண்ணெய் மற்றும் தூள் சர்க்கரை சேர்த்து நன்கு கலக்கவும். தேவைப்பட்டால் நீங்கள் அத்தியாவசிய எண்ணெய்களையும் சேர்க்கலாம். இந்த கலவையை உங்கள் கால்களில் தடவி, உங்கள் கால்களை 10 நிமிடங்கள் நன்கு துடைக்கவும். பின்னர் அதை மந்தமான தண்ணீரில் கழுவவும். ஆலிவ் எண்ணெயில் சிறந்த ஈரப்பதமூட்டும் பண்புகள் உள்ளன. சர்க்கரை சிறந்த எக்ஸ்போலியண்ட்களில் ஒன்றாகும் என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம். இது இறந்த செல்களை எளிதில் வெளியேற்ற உதவும்.இந்த இரண்டு பொருட்களும் ஒன்றிணைக்கப்படும் போது, ​​அது உங்கள் கால்களுக்கு மந்திர பண்புகளை வழங்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *