டிரம்ப் ஹெலிகாப்டர் விற்பனைக்கு .. விலை என்ன!

டிரம்ப் ஹெலிகாப்டர் விற்பனைக்கு .. விலை என்ன!

கிட்டத்தட்ட அனைத்து யு.எஸ். ஜனாதிபதி பதவியும் காலியாகிவிட்டது மற்றும் வெள்ளை மாளிகை சீர்குலைந்துள்ளது. ஜனாதிபதி தேர்தலில் ஜோ பிடனிடம் தோல்வியடைந்த டிரம்ப், தனது வேலையை இழந்து சாதாரண மனிதராக மாற உள்ளார். ட்ரம்பின் போயிங் 757, மிகவும் பரவலாகப் பயன்படுத்தப்படும் தனியார் ஜெட் மற்றும் ஹெலிகாப்டர்களில் ஒன்றாகும், இது சமீபத்திய டிரம்ப் பிரச்சாரங்களிலும் அடிக்கடி பயன்படுத்தப்படுகிறது.

இருப்பினும், டிரம்ப் ஒரு செஸ்னா மேற்கோள் எக்ஸ் மற்றும் மூன்று சிகோர்ஸ்கி எஸ் 76-பி ஹெலிகாப்டர்களைக் கொண்டுள்ளார். டிரம்ப் இப்போது சிகோர்ஸ்கி எஸ் 76-பி ஹெலிகாப்டர்களில் ஒன்றை விற்பனைக்கு வைத்துள்ளார். 1997 சிகோர்ஸ்கி 76-சி 1.6 மில்லியன் டாலர் அல்லது 11 மில்லியன் டாலருக்கு விற்கப்பட்டது. 2008 ஹெலிகாப்டர் 3.3 மில்லியன் டாலர் அல்லது 24 மில்லியன் டாலருக்கு விற்கப்பட்டது.
இருப்பினும், குளோபலைர்.காம் படி, ஒரு சிகோர்ஸ்கி எஸ் 76-பி கேட்கும் சராசரி விலை 3 1.395 மில்லியன் அல்லது ரூ .10 கோடி.

டிரம்ப்பைப் போலவே விற்பனைக்கு வரும் இந்த சிறப்பு ஹெலிகாப்டர்களும் பிரச்சாரத்தில் உள்ளன. அதனுடன் புகைப்படங்களை டிரம்ப் பல முறை பகிர்ந்துள்ளார். ஹெலிகாப்டரில் தனித்துவமான இருக்கை ஏற்பாடு, தனித்துவமான வடிவமைப்பு மற்றும் ஆடம்பரமான இருக்கைகள் உள்ளன. இது ஏறக்குறைய 6,259 மணிநேர விமான பயணத்தை நிறைவு செய்ததாக டிரம்ப் ஹெலிகாப்டர் செல்லுக்கு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. டிரம்ப் சிறப்பு லோகோவும் ஹெலிகாப்டர் வாலில் இருக்கும். அமெரிக்க அதிபர் தேர்தலின் போது டிரம்ப் ஹெலிகாப்டரைப் பயன்படுத்தினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *