நான்கு வீரர்கள் தியாகிகள் ஆனால் எதிரியில் நடுங்கினர் ..?

நான்கு வீரர்கள் தியாகிகள் ஆனால் எதிரியில் நடுங்கினர் ..?

அனைத்து இந்திய வீரர்களும் ஜம்மு-காஷ்மீர் பிராந்தியத்தில் நிரந்தர போரில் ஈடுபட்டுள்ளனர் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. பாகிஸ்தான் எத்தனை முறை பயங்கரவாதிகளை மழுங்கடித்தாலும், அவர்களின் தோற்றம் மாறாது. எப்படியாவது சட்டவிரோதமாக இந்தியாவுக்குள் நுழைந்து வெற்றியை அடைவதே குறிக்கோள் … பல வழிகளில் அவர்கள் பல வழிகளில் முயற்சி செய்கிறார்கள். ஜம்மு-காஷ்மீரில் மிகுந்த எச்சரிக்கையுடன் இருக்கும் இந்திய ராணுவம், இந்தியாவில் ஊடுருவ முயற்சிக்கும் பயங்கரவாதிகளைத் தடுக்கிறது என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. பயங்கரவாதிகளுக்கு எந்த வாய்ப்பும் வழங்கப்படவில்லை.

பயங்கரவாத தூண்டுதல் திட்டம் கடந்த இரண்டு, மூன்று மாதங்களாக நடந்து வருகிறது.
ஒவைப்பு எல்லையைத் தாண்டி இந்திய எல்லைக்குள் ஊடுருவ முயற்சிக்கும் பயங்கரவாதிகளைத் தடுப்பதில் இந்திய இராணுவம் மிகவும் மூலோபாயமாக உள்ளது என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. இது தவிர, இந்திய ராணுவமும் பல ஆயுதக் குப்பைகளை அழிக்கிறது. இந்த போரில் பல இந்திய வீரர்களும் தியாகிகளாக இருந்தனர் என்பது அனைவரும் அறிந்த உண்மை.

சமீபத்தில், ஜம்மு-காஷ்மீரில் எல்.ஐ.சி உடன் ரோந்து சென்ற நான்கு இந்திய வீரர்கள் தியாகிகள். எல்.ஐ.சி உடன் நேற்று ஒரு சந்திப்பு நடந்தது என்று அறியப்படுகிறது. நான்கு இந்திய வீரர்கள் தியாகிகள்.அவர்களில் இருவர் தெலுங்கு வீரர்கள். பயங்கரவாதிகளின் ஊடுருவலைத் தடுக்கும் பொருட்டு இந்த என்கவுன்டர் நடந்தது மற்றும் என்கவுண்டரில் பல பயங்கரவாதிகள் கொல்லப்பட்டனர். அதே நேரத்தில் நான்கு இந்திய வீரர்களும் தியாகிகள். இதில் நிஜம்பாத்தின் மகேஷ் சித்தூர் மற்றும் நிஜாம்பாத்தின் பிரவீன் குமார் ஆகியோர் அடங்குவர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *