கீரை தினமும் சாப்பிடுங்கள்.. எந்த நோயும் நெருங்கி வராது !

கீரை தினமும் சாப்பிடுங்கள்.. எந்த நோயும் நெருங்கி வராது !

கீரை என்பது ஊட்டச்சத்துக்களின் சுரங்கமாகும். இதில் வைட்டமின் ஏ, வைட்டமின் சி, வைட்டமின் கே, வைட்டமின் பி 12, ஃபோலிக் ஆசிட், மாங்கனீசு, மெக்னீசியம் மற்றும் இரும்புச்சத்து உள்ளது. குறிப்பாக, “வைட்டமின் கே” கீரையில் இருப்பதால் வேறு எந்த கறிகளிலும் இல்லை. எலும்பு சுகாதார உபகரணங்களின் பங்கு கண்கவர்.

இரத்த சிவப்பணுக்களின் செயல்பாட்டிற்கு இரும்பு அவசியம், இது உடலின் அனைத்து பகுதிகளுக்கும் இரத்தத்தை வழங்குகிறது. கீரையில் இரும்புச்சத்து அதிகம் உள்ளது. கீரையில் ஃபோலேட் மற்றும் அமினோ அமிலங்கள் அதிகம் உள்ளன, அவை இரத்தத்தில் உள்ள “ஹுமெசிஸ்டீன்” அளவைக் கட்டுப்படுத்துகின்றன மற்றும் குறுகிய இரத்த நாளங்களில் அடைப்புகளைக் குறைக்கின்றன.

இது இதயத்திற்கும் கண்களுக்கும் மட்டுமல்ல, பாலியல் நோக்கங்களுக்கும் மிகவும் நல்லது. கீரையை தினசரி உணவாக அறிந்துகொள்வது பக்கவாதம், வயது தொடர்பான மறதி மற்றும் பல புற்றுநோய்களைத் தடுக்க உதவும்.கீரையில் உள்ள வைட்டமின் ஏ மற்றும் பீட்டா கெரட்டின் ஆகியவை சருமத்தில் புடைப்புகளின் தோற்றத்தைக் குறைத்து நிறத்தை பிரகாசமாக்குகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *