ஒரு சிறிய ஈ எவ்வளவு ஆபத்தானது என்று உங்களுக்குத் தெரியுமா ..?

ஒரு சிறிய ஈ எவ்வளவு ஆபத்தானது என்று உங்களுக்குத் தெரியுமா ..?

வீடு மற்றும் சாலை சாக்கடைகளில் பறக்கிறது. மதிய உணவு இலையில் உட்கார்ந்து, தடையின்றி சிற்றுண்டி சாப்பிடுவது நமக்கு தாங்க முடியாத இழப்பை ஏற்படுத்துகிறது. நோயை பரப்பும் முக்கிய பூச்சி இது.
பறக்க, நீங்கள் உணவை உண்ணும் விதம் விசித்திரமானது. உணவில் உட்கார்ந்து, முதலில் அதில் உமிழ்நீர் மற்றும் பிற செரிமான சாறுகளை விட்டு விடுகிறது. உணவு பெரிதும் மாசுபடுவதே இதற்குக் காரணம். இவை பல பயங்கரமான கிருமிகளை பரப்புகின்றன.

ஈ மற்றொரு வழியில் உணவை மாசுபடுத்துகிறது. அவர்கள் கால்களை சுத்தமாக வைத்திருக்க ஒருவருக்கொருவர் கால்களை தேய்த்துக் கொள்கிறார்கள். அவர்கள் இதைச் செய்யும்போது, ​​காலில் உள்ள நோய்க்கிருமிகள் உணவின் மீது விழுகின்றன.

ஈக்கள் உணவை மாசுபடுத்துகின்றன, இதனால் டைபாய்டு, காசநோய் மற்றும் தொற்று போன்ற நோய்கள் ஏற்படுகின்றன. வானிலை குளிர்ச்சியாக இருக்கும்போது அவை நீண்ட காலம் வாழ்கின்றன, கோடையில் இறக்கின்றன. எனவே இதுபோன்ற நோய்களை ஏற்படுத்தும் ஈக்கள் குறித்து எச்சரிக்கையாக இருங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *