அதிமுகவுக்கு தமிழகத்தில் கூட்டணி அரசாங்கத்தை அமைக்கும் திட்டம் இல்லை!

அதிமுகவுக்கு தமிழகத்தில் கூட்டணி அரசாங்கத்தை அமைக்கும் திட்டம் இல்லை!

அடுத்த ஆண்டு தமிழ்நாடு சட்டமன்றத் தேர்தலுக்குப் பிறகு மாநிலத்தில் ஒரு கூட்டணிக்கான பேச்சுவார்த்தைகளை நடத்துவதற்கான வாய்ப்பை தமிழ்நாட்டில் ஆளும் அகில இந்திய அண்ணா திராவிட முன்னேர காசகம் (அதிமுக) ஞாயிற்றுக்கிழமை தீர்ப்பளித்தது. அத்தகைய சூத்திரத்தை மக்கள் நிராகரிப்பார்கள் என்று கட்சி வலியுறுத்தியது. அடுத்த ஆண்டு சட்டமன்றத் தேர்தலில் முதலமைச்சர் எடபாடி பழனிசாமி தலைமையில் முழுமையான பெரும்பான்மையுடன் கட்சி மீண்டும் ஆட்சிக்கு வரும் என்று அமைச்சர் டி.ஜெயக்குமார் நம்பிக்கை தெரிவித்தார்.

“தமிழ்நாட்டில் கூட்டணி அரசாங்கம் அமைப்பது குறித்து பேச்சுவார்த்தைக்கு இடமில்லை. 2021 சட்டமன்றத் தேர்தலில் அதிமுகவுக்கு ஒரு தீர்க்கமான ஆணை கிடைக்கும்.

அவரது கட்சி மீண்டும் ஆட்சிக்கு வரும், “என்று அமைச்சர் ஜெயக்குமார் கூறினார்.” 2021 தேர்தல்களில் எங்கள் கட்சிக்கு முழுமையான பெரும்பான்மை இருக்கும் என்று மக்கள் முடிவு செய்துள்ளனர். வரலாற்றை மீண்டும் எழுதுவோம். ” தமிழகத்தில் கட்சியின் அரசியல் அபிலாஷைகள் குறித்து பேசிய முருகன், “சட்டமன்றத் தேர்தல்கள் இன்னும் நான்கு மாதங்களே உள்ளன. 2021 சட்டமன்றத் தேர்தலில் பாஜக ஒரு சக்தியாக வெளிவர உள்ளது. கட்சி எவர் தேர்வு செய்தாலும் அவர் முதல்வராக இருக்கலாம். “அடுத்த அரசாங்கத்தை தமிழகத்தில் முடிவு செய்வோம்” என்று முருகன் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *