‘தோல்வியை ஒப்புக்கொள், இங்கே நிறுத்துவோம், நீதிமன்றத்திற்கு செல்ல வேண்டாம்’: மனைவி மெலனியா டொனால்ட் டிரம்பிற்கு அறிவுறுத்துகிறார்!

‘தோல்வியை ஒப்புக்கொள், இங்கே நிறுத்துவோம், நீதிமன்றத்திற்கு செல்ல வேண்டாம்’: மனைவி மெலனியா டொனால்ட் டிரம்பிற்கு அறிவுறுத்துகிறார்!

வாஷிங்டன் – இரண்டாவது முறையாக ஜனாதிபதி பதவியை வகிக்கத் தயாராக இருக்கும் டொனால்ட் டிரம்ப், தோல்வியின் அதிர்ச்சியிலிருந்து இன்னும் வெளிவரவில்லை. வாக்குகளை எண்ணுவது சட்டவிரோதமானது என்று கூறி அவர்கள் தோற்கடிக்கத் தயாராக இல்லை, அவர்கள் இன்று நீதிமன்றத்தில் வழக்குத் தொடரத் தயாராக உள்ளனர். ஆனால் ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்பின் ஆதரவாளர்கள் தோல்வியை ஏற்றுக்கொள்வது நல்லது என்று கருதுகின்றனர். அமெரிக்காவின் முதல் பெண்மணி, டிரம்பின் மனைவி மெலனியா டிரம்ப், ஜோ பிடனை தோற்கடிப்பார் என்று தனது கணவருக்கு உறுதியளித்து வருகிறார்.

மெலனியா டிரம்ப் தேர்தலுக்குப் பின்னர் ஏற்பட்ட முன்னேற்றங்கள் குறித்து பகிரங்கமாக பேசவோ பேசவோ இல்லை.ஆனால் சி.என்.என் நியூஸ் தனது தோல்வியை தனது கணவரிடம் தனிப்பட்ட முறையில் ஒப்புக் கொள்ளும்படி அறிவுறுத்தியுள்ளதாகவும், எந்தவொரு சட்டப் போராட்டத்திலும் ஈடுபட வேண்டாம் என்றும் கூறியுள்ளது.
மெலனியா டிரம்ப் கடந்த மாதம் தனது கணவர் சார்பில் பிரச்சாரம் செய்தார். பின்னர் மோனி நவம்பர் 3 ம் தேதி வாக்குச் சாவடிக்குச் சென்று வாக்களித்தார். பின்னர் பொது தோற்றமும் அறிக்கையும் இல்லை.

டொனால்ட் டிரம்பின் மூத்த ஆலோசகராக இருக்கும் அதிபர் டிரம்பின் மருமகன் ஜாரெட் குஷ்னரும் அவரை சந்தித்து தோல்வியை ஏற்குமாறு கேட்டுக் கொண்டதாக சி.என்.என் தெரிவித்துள்ளது. இந்த முறை தேர்தலில் வெற்றியாளராக பிடென் சட்டவிரோதமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளார், மேலும் வாக்களிப்பு செயல்முறை மற்றும் தேர்தல் போட்டி இன்னும் முடிக்கப்படவில்லை. அவர் சட்டத்தை எதிர்த்துப் போராடுவார் என்றார். ஜனநாயகக் கட்சி வேட்பாளர் ஜோ பிடனை வெல்ல நெருங்கிய நெட்வொர்க்குகள் உதவியுள்ளதாகவும், நீதிமன்றத்தில் டிரம்ப் போராடுவார் என்றும் டிரம்ப் கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *