ரூ .25,000 கடன் செலுத்த முடியவில்லை: சூர்யா

ரூ .25,000 கடன் செலுத்த முடியவில்லை: சூர்யா

சென்னை: தனது குடும்ப நிதி நிலைமை காரணமாக தான் நடிக்க ஆரம்பித்ததாக முன்னணி கதாநாயகன் சூர்யா தெரிவித்துள்ளார். கோலிவுட்டிலும் டோலிவுட்டிலும் அங்கீகாரம் பெற்ற அவர் தனது கல்லூரி நாட்களை நினைவு கூர்ந்தார். கல்லூரிக்குச் சென்று படிப்பதைத் தவிர நடிப்பு பற்றி தனக்கு எதுவும் தெரியாது என்றார். ஆனால் 22 வயதில் அவர் கருப்பை எடுக்க வேண்டிய சூழ்நிலைக்கு வந்துவிட்டார் என்பதை நினைவில் கொண்டார்.

‘ஒரு சந்தர்ப்பத்தில் எங்கள் குடும்பம் கடுமையான நிதி சிக்கலில் இருந்தது. ரூ .25,000 கடனை திருப்பிச் செலுத்த முடியாத சூழ்நிலையில் நாங்கள் இருக்கிறோம். அந்த நேரத்தில் நான் என் தந்தைக்கு மூத்த மகனாக உதவ விரும்பினேன்.
பணத்திற்காக ஒரு நடிப்பு வாழ்க்கையைத் தொடங்குவது. எனது முதல் படத்திற்கு ரூ .50 ஆயிரம் பரிசு வழங்கப்பட்டது, ”என்றார். சூர்யாவின் தந்தை சிவகுமார் கோலிவுட்டில் தயாரிப்பாளராக பல படங்களைத் தயாரித்தார். சூர்யா திரைத்துறையில் நுழைவதற்கு முன்பு எட்டு மாதங்கள் ஒரு ஆடை தொழிற்சாலையில் பணிபுரிந்தார்.

அவரது தந்தை முதலாளியிடம் தயாரிப்பாளரிடம் கூட சொல்லவில்லை. ஆனால் கொன்னல்ஸ் அந்த உண்மையை அறிந்திருந்தார். வசந்தாவின் 1995 ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘ஆஷா’ படத்தில் சூர்யாவுக்கு முதலில் ஹீரோவாக வாய்ப்பு கிடைத்தது. ஆனால் அவர் நடிப்பில் ஆர்வம் இல்லாததால் மறுத்துவிட்டார். பின்னர் 1997 ஆம் ஆண்டில் மணி ரத்னத்தின் ‘நெருக்கு நேர்’ மூலம் நடிப்பில் அறிமுகமானார். பாலா இயக்கிய ‘நந்தா’ (2001) திரைப்படம் சூர்யாவின் வாழ்க்கைக்கு நல்ல இடைவெளி கொடுத்தது. பல திரைப்படங்களைக் கொண்டு பார்வையாளர்களைக் கவர்ந்த விஷயம் இருக்கிறது. தீபாவளி தினத்தன்று, நவம்பர் 12 ஆம் தேதி சூர்யா ‘ஆகாஷம் நி ஹதுரா!’ படம் வெளியிடப்பட உள்ளது. இப்படத்தை சுதா கொங்கரா இயக்குவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *