“தைராய்டு” பிரச்சினை தோன்றினால் இந்த உணவுகளிலிருந்து விலகி இருங்கள்!

“தைராய்டு” பிரச்சினை தோன்றினால் இந்த உணவுகளிலிருந்து விலகி இருங்கள்!

தைராய்டு பிரச்சினைகள் இன்று பொதுவானதாகி வருகின்றன. மாறிவரும் வாழ்க்கை முறை மற்றும் உணவுப் பழக்கம் காரணமாக, தைராய்டு பிரச்சினை அதிகரித்து வருகிறது. இந்த சிக்கலைத் தவிர்க்க, நமது வாழ்க்கை முறை மற்றும் உணவு முறைகளில் நாம் சிறப்பு கவனம் செலுத்த வேண்டும். ஆண்களை விட பெண்களில் தைராய்டு பிரச்சினைகள் அதிகம் காணப்படுகின்றன. தைராய்டு சிக்கலைத் தவிர்ப்பதற்காக தவிர்க்க வேண்டிய பொருட்கள் இங்கே.

தைராய்டு சைலண்ட் கில்லர் என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. அதன் ஆரம்ப அம்சங்கள் தெரியவில்லை. தைராய்டு சுரப்பியில் உள்ள ஹார்மோன் சமநிலை மோசமடைவதால் இந்த சிக்கல் ஏற்படுகிறது. இந்த சிக்கலைத் தவிர்க்க, பின்வரும் பொருட்களை குறைந்த அளவுகளில் உட்கொள்ள வேண்டும் …

காலிஃபிளவர்: இலைகள் மற்றும் காலிஃபிளவர் ஆகியவற்றில் கோயிட்ரோஜன்கள் அதிக அளவில் காணப்படுகின்றன. இது தைராய்டு பிரச்சினையை அதிகரிக்கிறது. எனவே, ஒரு குறிப்பிட்ட அளவு இலை உணவு மற்றும் காலிஃபிளவர் ஆகியவற்றை உட்கொள்ள வேண்டும். தைராய்டு பிரச்சினையால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இலை மற்றும் காலிஃபிளவர் உணவுகளை சாப்பிடக்கூடாது.

சோயாபீன்: சோயாபீனில் கோய்ட்ரஜன் உள்ளடக்கம் குறிப்பிடத்தக்க அளவில் உள்ளது. இது தைராய்டு பிரச்சினையை அதிகரிக்கிறது. சோயாபீனை அதிகமாக சாப்பிடுவது உங்கள் தைராய்டு அபாயத்தை அதிகரிக்கும். தைராய்டு பிரச்சினைகள் உள்ளவர்கள் சோயாபீன் உட்கொள்ளக்கூடாது.

உப்பு: உப்பு உட்கொள்ளல் குறைவாக இருக்க வேண்டும். அதிக உப்பு உட்கொள்வது தைராய்டு பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தும். நீங்கள் தைராய்டு பிரச்சனையால் பாதிக்கப்படுகிறீர்கள் என்றால், உங்கள் உணவில் கல் உப்பை சேர்க்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *