பிரார்த்தனைகளும் முயற்சிகளும் தோல்வியடைகின்றன, 3 வயது பிரஹ்லாத் ஒரு குழாய் கிணற்றில் விழுந்த பின் வெளியேறுகிறார்; 96 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு அக்லோ வெளியே எடுக்கப்பட்டது

பிரார்த்தனைகளும் முயற்சிகளும் தோல்வியடைகின்றன, 3 வயது பிரஹ்லாத் ஒரு குழாய் கிணற்றில் விழுந்த பின் வெளியேறுகிறார்; 96 மணி நேரத்திற்குப் பிறகு அக்லோ வெளியே எடுக்கப்பட்டது

பிரார்த்தனை தவறியதால் மூன்று வயது பிரஹ்லாத் யாத்திரை. குழாய் கிணற்றில் சிக்கி 96 மணி நேரம் கழித்து மீட்புப் படையினர் இன்று காலை பிரஹ்லாத்தை மீட்டனர். இருப்பினும், மருத்துவ குழு நடத்திய பரிசோதனையில் குழந்தை இறந்துவிட்டது தெரியவந்தது. இந்த சம்பவம் மத்திய பிரதேசத்தின் நிவாராவில் நடந்துள்ளது. கடந்த புதன்கிழமை தனது வீட்டிற்கு அருகிலுள்ள வயலில் விளையாடும்போது பிரஹ்லாத் 58 அடி ஆழத்தில் விழுந்தார். பின்னர் அதற்கு இணையாக மற்றொரு சிறிய துளை செய்து, அந்த மனிதனை வெளியே விட்டுவிட்டு குழந்தையை வெளியே அழைத்துச் சென்றார்.

ஆனால் இதற்கிடையில் குழி தண்ணீரில் நிரம்பியது, இது ஒரு கட்டத்தில் மீட்பு நடவடிக்கையை பாதித்தது.எண்ணெய் வயல்களில் தோண்டுவதற்குப் பயன்படுத்தப்படும் இயந்திரங்கள் உட்பட மாவட்ட ஆட்சியர் உத்தரவின் பேரில் மீட்புப் பணிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டன.

அதிகாலையில் பிரஹ்லாத் விடுவிக்கப்பட்டபோது, ​​மீட்கப்பட்டவர்கள் மிகுந்த எச்சரிக்கையுடன் இருந்தனர். பின்னர் குழந்தை இறந்ததாக மருத்துவக் குழு அறிவித்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *