ஒரு நாளைக்கு 18 மணி நேரத்திற்கும் மேலாக, சம்பளம் 736 ‘; சூப்பர் ஸ்டார் சூர்யா வெளிப்படையாக கூறினார்!

ஒரு நாளைக்கு 18 மணி நேரத்திற்கும் மேலாக, சம்பளம் 736 ‘; சூப்பர் ஸ்டார் சூர்யா வெளிப்படையாக கூறினார்!

சூர்யா தனது வரவிருக்கும் சுரை போட்ரு படத்தை வெளியிட தயாராக உள்ளார். இந்த படம் இந்திய ராணுவத்தின் முன்னாள் கேப்டனும் ஏர் டெக்கான் நிறுவனருமான கேப்டன் கோபிநாத்தின் வாழ்க்கையை சொல்கிறது.

சூர்யா தனது தந்தையின் அடிச்சுவடுகளைப் பின்பற்றி சினிமாவுக்குச் செல்லத் திட்டமிடவில்லை, எனவே அவர் ஒரு ஆடைத் தொழிற்சாலையில் வேலைக்குச் சென்றார்.அவரது முதல் மாத சம்பளம் 736 ரூபாய், அதாவது ஒரு நாளைக்கு 18 மணி நேரம்.

கோபிநாத் பற்றிய சிம்பிள் ஃப்ளை கதையை அடிப்படையாகக் கொண்ட படம். சுதா கொங்கரா இயக்கி, அபர்ணா பாலமுராலி நடித்துள்ள இப்படத்தில் ஊர்வசி மோகன் பாபு மற்றும் பரேஷ் ராவல் ஆகியோருடன் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.இந்த படம் நவம்பர் 12 ஆம் தேதி அமேசான் பிரைம் மூலம் வெளியிடப்படும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *