லாக் டவுன் பணத்தைத் திரும்பப் பெறுதல்: பயணிகள் இன்னும் குழப்பத்தில் உள்ளனர்

லாக் டவுன் பணத்தைத் திரும்பப் பெறுதல்: பயணிகள் இன்னும் குழப்பத்தில் உள்ளனர்

பெயர்: கோட் -19 ஆல் விமான சேவையை அறிமுகப்படுத்தியதன் காரணமாக. ஸ்டீரியோ-தட்டச்சு செய்த பெயர் அழைப்பதில் சற்று சோர்வாக இருப்பவர்களுக்கு, வர்த்தகர்கள் இந்த யோசனையால் இன்னும் குழப்பத்தில் உள்ளனர். பணத்தைத் திரும்பப் பெறுவதற்கான நிபந்தனைகளை உச்ச நீதிமன்றம் தெளிவுபடுத்தியுள்ளது மற்றும் சிவில் ஏவியேஷன் டைரக்டர் ஜெனரல் (டி.ஜி.சி.ஏ) பதில் ஆம். இருப்பினும், பலருக்கு இந்த சொற்கள் தெளிவாக புரியவில்லை. பணத்தைத் திரும்பப் பெறாத புகார்கள் யு.எஸ்.

பணத்தைத் திருப்பிச் செலுத்துவது தொடர்பாக பயணிகள் மூன்று பிரிவுகளாகப் பிரிக்கப்பட்டுள்ளனர். 1. லாக் டவுன் அறிவித்த மார்ச் 25 முதல் மே 24 வரை பயணத்திற்கு அதே சரியான நேரத்தில் டிக்கெட் முன்பதிவு செய்யப்பட்டது. 2. பூட்டுவதற்கு முன் எந்த நேரத்திலும் மே 24 வரை பயணத்திற்கான புத்தகம் குறியீடு காரணமாக டிக்கெட் தயாரிக்கப்பட்டு வழங்கப்படுகிறது. 3. எந்த நேரத்திலும் மே 24 க்குப் பிறகு பயணத்திற்கான முன்பதிவு வெட்டுக்கள்.

முதல் வகுப்பு பயணிகளுக்கு முழுத் தொகையையும் விமான நிறுவனங்கள் செலுத்துகின்றன. பதில் ஆம். டிக்கெட் வழங்கப்பட்ட மூன்று வாரங்களுக்குள் கட்டணம் செலுத்தப்பட வேண்டும். இது ரத்துசெய்யும் கட்டணத்தை வசூலிக்காது. பயண முகவர்கள் முன்பதிவு செய்த டிக்கெட்டுகள் நிர்வாக நிறுவனங்கள் முகவர்களின் டிக்கெட் விலையை செலுத்த வேண்டும். மிகவும் கால தாமதம் ஆகி விட்டதுவகை 2 இல் டிக்கெட்டுகளுக்கான பதில் தேதி (அக்டோபர் 7) முதல் 15 நாட்கள் நிறுவனங்கள் முயற்சி செய்யுமாறு கூறப்படுகிறது. இருப்பினும், விமானப் பயணம் விமான நிறுவனங்களுக்கு ஒரு கடினமான பணியாக இருக்கும். காரின் பெயர் கிரெடிட் ஷெல்லுக்கு மாற்றப்படும். கிரெடிட் ஷெல் ரொக்க பயணிகள் டிக்கெட் மார்ச் 31, 2021 போகலாம். பயணிகள் விரும்பும் ஏதேனும் ஒரு பாதையில் நீங்கள் பயணம் செய்கிறீர்கள் என்றால், கிரெடிட் ஷெல் மற்றவர்களுக்கு கைகளை மாற்ற சுதந்திரம் உள்ளது.

மூன்றாம் வகை டிக்கெட்டுகளுக்கான சிவில் ஏவியேஷன் தேவைகள் (CAR) பணத்தைத் திரும்பப்பெறுவதற்கான விதிமுறைகள் மற்றும் நிபந்தனைகள் மாறுபடும். பயணம் தொடர்பான புகார்கள் ஏதேனும் இருந்தால், பயணிகள் airsewa.gov.in என்ற இணையதளத்தைப் பார்வையிடலாம் …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *