‘விஜயைச் சுற்றியுள்ள குற்றவாளிகள், வழக்குத் தொடர்ந்தால் சிறைக்குச் செல்லத் தயாராக’; நட்சத்திரத்திற்கு எதிராக தந்தை

‘விஜயைச் சுற்றியுள்ள குற்றவாளிகள், வழக்குத் தொடர்ந்தால் சிறைக்குச் செல்லத் தயாராக’; நட்சத்திரத்திற்கு எதிராக தந்தை

அரசியல் கட்சி உருவானதைத் தொடர்ந்து பிளவு அதிகரித்தபோது அவரது தந்தை எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர் நடிகர் விஜய் மீது குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்திருந்தார். மகன் குற்றவாளிகளால் சூழப்பட்டான். கோடிக்கணக்கான மக்களுக்கு சேவை செய்ய வேண்டும் என்ற விருப்பத்துடன் கட்சி பதிவுக்கு விஜய் விண்ணப்பித்தார். அவர் மீது வழக்குத் தாக்கல் செய்தால் அவர் சிறைக்குச் செல்லத் தயாராக உள்ளார். ஒரு சேனலுக்கு அளித்த பேட்டியில், எஸ்.ஏ. சந்திரசேகர், கட்சி உருவாவதற்கு எதிரான அறிக்கை விஜய் பெயரில் வந்திருந்தாலும், அது அவரால் எழுதப்படவில்லை என்று கூறினார்.

விஜய்யின் ரசிகர் சங்கம் ‘அகில இந்திய தலபதி மக்கல் ஐயகம்’ என்ற பெயரில் புதிய கட்சியை பதிவு செய்ய அவரது தந்தை எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர் விண்ணப்பித்திருந்தார்.எஸ்.ஏ.சந்திரசேகர் தனது பொதுச் செயலாளர் மற்றும் அவரது மனைவி சோபாவுடன் பொருளாளராக தேர்தல் ஆணையத்தை அணுகினார். ரசிகர்கள் சங்கம் என்ற பெயரில் விஜய்யின் தந்தை ஒரு அரசியல் கட்சியை உருவாக்கியதை அடுத்து நடிகர் இதை மறுத்துவிட்டார்.

புதிய கட்சி பதிவு குறித்த தகவல்கள் ஊடகங்கள் மூலம் வெளிச்சத்துக்கு வந்தன. தனது தந்தை தொடங்கிய அரசியல் கட்சியுடன் தனக்கு நேரடி அல்லது மறைமுக தொடர்பு இல்லை என்று அவர் ரசிகர்களுக்கும் பொதுமக்களுக்கும் தெரிவிக்கிறார். விஜய் தனது ரசிகர்களிடம் கட்சியில் சேரவோ, வேலை செய்யவோ கூடாது என்று கேட்டிருந்தார். அவரது பெயர், உருவம் அல்லது ரசிகர் சங்கத்தை தவறாக பயன்படுத்தியவர்கள் மீது “கடுமையான நடவடிக்கை” எடுக்கும் என்று அவரது அலுவலகம் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

இதன் பின்னர், எஸ்.ஏ.சந்திரசேகரின் பதில், அது விஜய்யின் அரசியல் கட்சி அல்ல, விஜய் தேர்தல் அரசியலில் நுழைவாரா என்று அவரால் கூற முடியாது. ரசிகர்கள் சங்கத்தில் பணிபுரியும் பல இளைஞர்கள் விஜய் என்ற பெயரில் நிறைய நல்ல காரியங்களைச் செய்கிறார்கள். அவர்கள் ஒப்புதல் பெற வேண்டும் என்று அவர்கள் உணர்ந்ததால் இந்த நடவடிக்கை என்று அவர் கூறினார். இதற்கிடையில், ஒரு அரசியல் கட்சி அமைப்பது குறித்து பகிரங்க அறிக்கைகளை வெளியிடுவதில் தந்தைக்கும் மகனுக்கும் இடையே பிரச்சினை இருப்பதாகவும், ஐந்து ஆண்டுகளாக ஒருவருக்கொருவர் பேசவில்லை என்றும் விஜயின் தாய் சோபா தெரிவித்திருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *