தாங்க முடியாத பல்வலி? இதைக் கேளுங்கள் …

தாங்க முடியாத பல்வலி? இதைக் கேளுங்கள் …

பற்களில் உள்ள சிக்கல்கள் அற்பமானவை அல்ல. தாங்க முடியாத வலி, பல் சிதைவு, பல் சிதைவு மற்றும் பல பிரச்சினைகள். மருத்துவர்கள் பெரும்பாலும் உணவுக்கு முன்னும் பின்னும் பல் துலக்க பரிந்துரைக்கின்றனர். இது ஓரளவிற்கு பிரச்சினைகளை தீர்க்கும். அதே சமயம், பல்வலி ஏற்படும் போது நாம் செய்யக்கூடாத பல விஷயங்களை நாம் செய்கிறோம் என்பதே உண்மை. வீட்டுப் பொருட்களால் பல்வலி நிவாரணம் பெறலாம்.

அது எவ்வாறு செல்கிறது என்று பார்ப்போம்.

  • உப்பு நீர்: உப்பு நீரை வாயில் எடுத்துக்கொள்வது நல்லது. உங்களுக்கு பல் வலி இருக்கிறதா இல்லையா என்பதை வாய் மற்றும் கன்னங்களை உப்பு நீரில் கழுவுதல் பல்வலி மற்றும் பல் ஆரோக்கியத்தை போக்க மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். ஒவ்வொரு உணவிற்கும் பிறகு சூடான உப்பு நீரில் உங்கள் வாயை துவைக்கவும்.
  • கம்போ: புண் பற்களுக்கு ஒரு பருத்தி பந்தை சிறிது கம்போ எண்ணெயில் நனைக்கவும். கிராம்புவுக்கு பாக்டீரியாவைக் கொன்று நீரிழப்பு செய்யும் திறன் உள்ளது. கிராம்புப் பொடியை தேங்காய் எண்ணெயுடன் கலந்து புண் பற்களில் தடவுவதும் நல்லது. இது பல் வலியை போக்க உதவும்.
  • தேநீர் பை: பல்வலிக்கு ஒரு நல்ல தீர்வு. ஒரு தேநீர் பையை தண்ணீரில் சூடாக்கி, வலியைக் குறைக்க வலி நிறைந்த பகுதியில் அழுத்தவும்.
  • பூண்டு: பல்வலிக்கு பூண்டு சிறந்தது. இது ஒரு நல்ல கிருமிநாசினியான அல்லிசின் கொண்டுள்ளது. பூண்டு ஒரு சில கிராம்பு எடுத்து, அதை நசுக்கி, உப்பு சேர்த்து பாதிக்கப்பட்ட பகுதியில் தடவவும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *