அவளை ‘அருந்ததி’ நிராகரிப்பது அனுஷ்காவின் ‘அதிர்ஷ்டம்’

அவளை ‘அருந்ததி’ நிராகரிப்பது அனுஷ்காவின் ‘அதிர்ஷ்டம்’

சில கதாபாத்திரங்கள் ஒரு சிலருக்கு இயக்குனர்களால் உருவாக்கப்படுகின்றன .. அவர்கள் மீண்டும் அந்த வேடத்திற்கு சரியான நபரைத் தேடுகிறார்கள் என்று நினைக்கும் ஒருவரிடம் சென்றால் .. அவர்கள் அந்த வேடத்தில் நடிக்க மாட்டார்கள் .. அவர்கள் வாழ்வார்கள் .. ஆகவே பார்வையாளர்கள் அந்த கதாபாத்திரங்களின் நடிகர்களை பத்து பருவங்களுக்கு நினைவில் வைத்திருப்பார்கள். அழகானவர்கள் தியேட்டரில் மட்டுப்படுத்தப்பட்டிருக்கிறார்கள், பார்வையாளர்கள் வெளியே வரும்போது மறந்து விடுகிறார்கள். அனுஷ்கா என்றால் அருந்ததி என்றும் அருந்ததி என்றால் அனுஷ்கா என்றும் பொருள். அனுஷ்காவின் 40 வது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு அருந்ததியைப் பற்றி நான்கு வார்த்தைகள் சொல்லாத தெலுங்கு பார்வையாளர்கள் இருந்தார்கள் என்று சொன்னால் அது மிகையாகாது.

கோதிராம கிருஷ்ணா இயக்கிய அருந்ததி, லேடி ஓரியண்டட் படமான ஓ பிரபஞ்சனன்னே வால்பேப்பர் பரிசாக 2009 இல் வெளியிடப்பட்டது. படத்தின் வெற்றியைப் பெற இயக்குனரின் பணி நடை, கிராபிக்ஸ் மற்றும் குறிப்பாக அனுஷ்காவின் நடிப்பு இன்னும் அருந்ததியைப் பற்றிப் பேச வைக்கிறது. அதுவரை அனுஷ்கா நடித்த வேடங்களைப் பார்த்த பார்வையாளர்கள் முதல் முறையாக அருந்ததியில் அவரது நடிப்பு பிரபஞ்சத்தைப் பார்த்தார்கள். அவரது நடிப்பால் பார்வையாளர்கள் மயங்கினர் மற்றும் தெலுங்கு திரைக்கு இன்னொரு நல்ல நடிகையை கண்டுபிடித்ததில் தொழில்துறையின் பெரியவர்கள் கூட மகிழ்ச்சியடைந்தனர்.

இதுபோன்ற அதிர்ஷ்டத்தையும் மரியாதையையும் அளித்த மற்றொரு கதாநாயகி மறைமுகமாக அனுஷ்கா .. தனது ஜூனியர் என்.டி.ஆர் ‘யமடோங்கா’ படத்தில் காலடி எடுத்து வைத்த மம்தா மோகன்தாஸ். படக் குழுவினர் அருந்ததியின் கதையைத் தயாரித்து நடிப்புப் பணியை மேற்கொண்டனர். இந்த செயல்பாட்டில், அவர்கள் இந்த பாத்திரத்திற்காக மம்தாவை அணுகினர், ஆனால் அவர் ஏற்கனவே மற்ற திட்டங்களில் பிஸியாக இருந்தார், மேலும் அருந்ததி வேடத்தில் நடிக்க தயாராக இருந்தார்.

இதுபோன்ற காரணங்களைத் தயாரிக்க அதிக நாட்கள் தேதிகள் கொடுக்க வேண்டியிருக்கும் என்றும், இந்த இடைவெளியில் இரண்டு அல்லது மூன்று படங்கள் தயாரிக்கப்படலாம் என்றும் யாராவது அவரிடம் சொல்வது போன்ற பல்வேறு காரணங்களுக்காக அருந்ததியின் பாத்திரத்தை மமதா கூறவில்லை. இதன் மூலம் அனுஷ்கா பட அலகுக்கு மற்றொரு உயரமான கதாநாயகி இருக்கிறாரா என்று யோசித்துக்கொண்டார். கதையை அனுஷ்கா கேட்டதும் சரி என்று கூறிவிட்டு உடனடியாக படப்பிடிப்பு ஆரம்பித்து சரியான நேரத்தில் முடித்தாள். வெளியீட்டின் போது, ​​நிதியாளர்கள் அனைத்து தடைகளையும் தாண்டி, அருந்ததி பார்வையாளர்களுக்கு முன் வந்து பரபரப்பான வெற்றியைப் பெற்றார். இவ்வாறு, மம்தா மோகன்தாஸால் நிராகரிக்கப்பட்ட அருந்ததி என்ற பாத்திரத்தில் அனுஷ்கா நடித்தார், பார்வையாளர்களின் இதயங்களில் என்றும் நிலைத்திருந்தார். படம் கொடுத்த உத்வேகம் அவருக்கு மேலும் நல்ல வேடங்களை அளித்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *