அந்த நிறுவனங்களுக்கு இந்த மையம் ஒரு நல்ல செய்தி!

அந்த நிறுவனங்களுக்கு இந்த மையம் ஒரு நல்ல செய்தி!

இந்த மையத்தில் தொழில்நுட்பத் துறைக்கு ஒரு நல்ல செய்தி உள்ளது. அதாவது, அந்த நிறுவனங்களுக்கான ஊக்கத்தின் ஒரு பகுதியாக, அந்த நிறுவனங்களுக்கான வீட்டிலிருந்து வேலையை நிரந்தரமாக்குவதற்கு பதிவு செய்வதற்கான வசதியையும், வசதியையும் அரசாங்கம் நீக்கியுள்ளது. நேற்று, இந்திய தொலைத் தொடர்புத் துறை பெரிய சீர்திருத்தங்களை வெளியிட்டது. அதாவது, வணிக செயல்முறை அவுட்சோர்சிங் (பிபிஓ), அதே போல் அறிவு செயலாக்க அவுட்சோர்சிங் (கேபிஓ), கால் சென்டர்கள் மற்றும் ஐடி அடிப்படையிலான சேவைகள் (ஐடிஇஎஸ்) நிறுவனங்களுக்கும் இந்த மையம் பெரும் ஊக்கத்தை அளித்துள்ளது. இந்தத் துறையில் தற்போதுள்ள அனைத்து விதிமுறைகளின் சுமையையும் குறைத்துள்ளது.

மேலும் .. ஊழியர்களை வீட்டிலிருந்தோ அல்லது வேறு இடத்திலிருந்தோ நிரந்தரமாக வேலை செய்ய அனுமதிக்கிறது.
இதற்கான வெளியிடப்பட்ட எளிமைப்படுத்தப்பட்ட வழிகாட்டுதல்கள் நேற்று வெளியிடப்பட்டன. ‘இந்தியாவில் வணிகத்தை எளிதாக்குவது’ மற்றும் இந்தியாவை தொழில்நுட்ப மையமாக மாற்றுவதற்கான மத்திய அரசின் முயற்சியாக இந்த நடவடிக்கை காணப்படுகிறது. ‘ஈஸி டூ டூ பிசினஸை’ மேலும் மேம்படுத்துவதற்கும், இந்தியாவை தொழில்நுட்ப மையமாக மாற்றுவதற்கும் இது உறுதிபூண்டுள்ளது! ‘ இந்த சமீபத்திய நடவடிக்கை குறித்து பிரதமர் நரேந்திர மோடி கூறினார்.

வியாழக்கிழமை தொலைத் தொடர்புத் துறை வெளியிட்டுள்ள வழிகாட்டுதல்களின்படி, ‘வீட்டிலிருந்து வேலை’ இனிமேல் ஊக்குவிக்கப்படும், அத்துடன் இந்தியாவில் எங்கிருந்தும் வேலை செய்யப்படும். வீட்டிலிருந்து வேலை / எங்கிருந்தும் வேலை விருப்பம் சில வசதிகளுடன் அனுமதிக்கப்படுகிறது. இது வீட்டிலிருந்து பணிபுரியும் முகவர்களை OSP மையத்தின் ‘ரிமோட் முகவர்கள்’ என்று கருதுகிறது மற்றும் ஒன்றோடொன்று இணைக்க அனுமதிக்கப்படுகிறது. இந்த ‘ரிமோட் ஏஜென்ட்’ இந்தியாவில் எங்கிருந்தும் செயல்பட உரிமம் பெற்றது. எவ்வாறாயினும், டோல்-பைபாஸின் எந்தவொரு மீறலுக்கும் OSP பொறுப்பு என்று வழிகாட்டுதல்கள் கூறுகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *