ஒன்றரை மாதங்களுக்கு முட்டையிடாத கோழி, அறுவை சிகிச்சை மூலம் 410 கிராம் கழிவுகளை அகற்றியது!

ஒன்றரை மாதங்களுக்கு முட்டையிடாத கோழி, அறுவை சிகிச்சை மூலம் 410 கிராம் கழிவுகளை அகற்றியது!

கோழிக்கோடு: கோழிக்குள்ளேயே சிக்கிய முட்டையின் எச்சங்கள் அறுவை சிகிச்சை மூலம் அகற்றப்பட்டன. கோழிக்கோடு மாவட்ட கால்நடை மருத்துவமனையில் கோழிக்கு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது. 410 கிராம் முட்டையின் எச்சங்கள் அகற்றப்பட்டன. முட்டை கருமுட்டையிலிருந்து வெளியே வரவில்லை என்பதுதான் பிரச்சினை. கோழி சுமார் ஒரு மாதமாக முட்டையிடவில்லை. இது ஒன்றரை வயது கருப்பு கோழி. சாப்பிடுவதற்கும் நடப்பதற்கும் சிரமமாக இருந்ததால் உரிமையாளர் பேப்பூரில் உள்ள கால்நடை மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

எக்ஸ்ரே எடுக்கும்போது பிரச்சினை உணரப்பட்டது. அவர் அறுவை சிகிச்சைக்காக மாவட்ட கால்நடை மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.சுமார் ஒன்றரை மணி நேரம் கோழியை மயக்கிய பின்னர் அறுவை சிகிச்சை முடிந்தது. கோழி மீண்டு வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *