மையம் ஒரு முக்கிய முடிவு .. இனிமேல் எல்லாம் கோனாட் பைகளில் இருக்கிறதா ..?

மையம் ஒரு முக்கிய முடிவு .. இனிமேல் எல்லாம் கோனாட் பைகளில் இருக்கிறதா ..?

இந்தோ-சீனா எல்லையில் பதட்டங்களை அடுத்து சீனா எவ்வளவு தூரம் ஒன்றாக வந்துள்ளது என்பது தெரியவில்லை, ஆனால் ஒவ்வொரு விஷயத்திலும் இந்தியா ஒன்று சேர்ந்துள்ளது என்று சொல்ல வேண்டும். குறிப்பாக சீனா உருவாக்கிய பதட்டங்களால், படிப்படியாக வளர்ச்சியுடன் இந்தியா முன்னேறி வருகிறது. எப்படியாவது இந்தோ-சீனா எல்லையில் தற்போதைய பதற்றத்தை அடுத்து … சீனா தொடர்பான அனைத்து ஒப்பந்தங்களையும் தடை செய்ய இந்தியா முடிவு செய்துள்ளது என்பது தெரியவந்துள்ளது. இதனால், உள்நாட்டுப் பொருட்களின் உற்பத்தியை மேலும் ஊக்குவிப்பதில் மத்திய அரசு முன்னேறும்.

கடந்த காலத்தில் சீனப் பொருட்களை நம்பியிருந்த இந்தியா இப்போது படிப்படியாக உள்நாட்டு நிறுவனங்களை ஊக்குவித்து வருகிறது.இதன் மூலம் உள்நாட்டு நிறுவனங்கள் இப்போது வேகமாக வளர்ந்து வருகின்றன. இது பலருக்கு வேலை வாய்ப்புகளையும் வழங்கும். இதனால் இந்தியா-சீனா எல்லையில் சீனா உருவாக்கிய பதட்டங்களால் இந்தியாவில் உள்நாட்டு உற்பத்தி முறை நாளுக்கு நாள் தொடர்ந்து வளர்ந்து வருகிறது. மத்திய அரசு உள்நாட்டு பொருட்களை ஊக்குவிப்பது மட்டுமல்லாமல், அனைத்து பிரிவுகளுக்கும் வேலைவாய்ப்பு வழங்க முக்கிய முடிவுகளையும் எடுக்கும்.

சமீபத்தில், சணல் தொழிற்துறையை அபிவிருத்தி செய்வதற்கும், ஏழைகளுக்கு ஏழைகளுக்கு உதவுவதற்கும் மத்திய அரசு ஒரு முக்கிய முடிவை எடுத்துள்ளது. இனிமேல், உணவு தானியங்களின் ஏற்றுமதியை போக்குவரத்துக்கு மட்டுமே பயன்படுத்த வேண்டும் என்று அது அறிவுறுத்தியுள்ளது. 20 சதவீத கோனாட் பைகளை கதவு வழியாக அனுப்ப வேண்டும் என்றும் சர்க்கரை பரிந்துரைத்தது. சணல் தொழில் மத்திய அரசு எடுத்த முடிவின் மூலம் பெரிய அளவிலான வேலைவாய்ப்பைக் காண வாய்ப்புள்ளது. பிளாஸ்டிக் கழிவுகள் கட்டுப்படுத்தப்பட வாய்ப்புள்ளதால் இந்த முடிவு சுற்றுச்சூழலைப் பாதுகாக்க உதவும் என்று ஆய்வாளர்கள் கூறுகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *