உங்கள் தொலைபேசியில் உள்ள கால் போர்ட் ஆரஞ்சு அல்லது பச்சை விளக்கு ஒளிருமா?

உங்கள் தொலைபேசியில் உள்ள கால் போர்ட் ஆரஞ்சு அல்லது பச்சை விளக்கு ஒளிருமா?

உங்கள் ஐபோனின் முன் கேமராவுக்கு அடுத்ததாக ஒளிரும் விளக்குகளை நீங்கள் எப்போதாவது பார்த்தீர்களா? சில நேரங்களில் அது பச்சை நிறத்திலும் சில சமயங்களில் ஆரஞ்சு நிறத்திலும் எரிகிறது. உங்கள் பதில் ஆம் என்றால், கவனமாக இருங்கள். உங்களை உளவு பார்க்கும் ஒருவர் உங்கள் இருப்பிடத்தையும் செயல்பாட்டையும் உண்மையான நேரத்தில் கண்காணித்து வருகிறார். எனவே இதற்கான காரணம் என்ன என்பதை நாங்கள் விளக்குகிறோம்.

ஆப்பிள் இந்த புதிய அம்சத்தைக் கொண்டுள்ளது

ஆப்பிள் சமீபத்தில் தனது இயக்க மென்பொருளை புதுப்பித்துள்ளது. IOS 14 இல் அனைத்து ஐபோன்களுக்கும் ஆப்பிள் புதிய மென்பொருளை வெளியிட்டுள்ளது.இந்த மேம்படுத்தல் மென்பொருளில் புதிய அம்சம் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இதன் கீழ், உங்கள் அனுமதியின்றி யாராவது இப்போது ஸ்மார்ட்போனின் கேமரா அல்லது ஸ்பீக்கரை இயக்கினால் இந்த சிமிட்டல் தானாகவே இயங்கும். இந்த மினுமினுப்பு ஐபோனின் முன் கேமராவுக்கு அடுத்ததாக உள்ளது. இது இன்னும் அதிகம் பயன்படுத்தப்படவில்லை. ஆனால் இப்போது அது செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

பச்சை அல்லது ஆரஞ்சு ஒளி மூட்டை என்றால் என்ன?

உங்கள் ஐபோனில் பச்சை விளக்கு ஒளிரும் காட்சியைக் கண்டால் உங்கள் கேமரா செயல்படுத்தப்படுகிறது என்பதைப் புரிந்து கொள்ளுங்கள் என்று தி சன் வலைத்தளம் தெரிவித்துள்ளது. பயன்பாடு உங்கள் வீடியோவை பதிவு செய்கிறது. வீடியோக்களுடன் உங்கள் புகைப்படங்களையும் எடுக்கலாம். மொபைலுக்கு முன்னால் ஆரஞ்சு ஒளிரும் போது பயன்பாடு உங்கள் குரலைப் பதிவுசெய்கிறது என்பதைப் புரிந்து கொள்ளுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *