பாஜக மாநிலத் தலைவர் முருகன் உட்பட சுமார் 100 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்

பாஜக மாநிலத் தலைவர் முருகன் உட்பட சுமார் 100 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்

சென்னை: பாஜகவின் வெட்ரிவெல் யாத்திரையை தமிழகத்தில் போலீசார் தடுத்துள்ளனர். பாஜக தமிழகத் தலைவர் எல் முருகன், எச்.ராஜா, பொன் ராதாகிருஷ்ணன் மற்றும் பிற தலைவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். சுமார் 100 பாஜக தொழிலாளர்களும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். பயணத்தை திருவள்ளூரில் காவல்துறையினர் தடுத்து நிறுத்தினர். காலையில் பூனமல்லி அருகே பயணத்தையும் போலீசார் நிறுத்தினர். முன்னதாக, பாஜகவின் வெட்ரிவெல் யாத்திரை அரசாங்கத்தின் முன்மொழிவை நிராகரித்து தமிழகத்தில் தொடங்கியது. இன்று முதல் டிசம்பர் 6 வரை இயக்கவிருந்த வெட்ரிவெல் பயணத்தை கோவிட் -19 நிலைமை காரணமாக அனுமதிக்க மாட்டோம் என்று தமிழக அரசு வியாழக்கிழமை மெட்ராஸ் உயர்நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்திருந்தது.

ஆனால் வேல் யாத்திரையை யாராலும் தடுக்க முடியாது என்று பாஜக தெளிவுபடுத்தியது. கோவிலில் பிரார்த்தனை செய்ய எனக்கு உரிமை உண்டு. வழிபாடு எனது அரசியலமைப்பு உரிமை என்று தமிழக ஜனாதிபதி எல்.கே.அத்வானி கூறினார். என்றார் முருகன்.
அணிவகுப்பு தொடங்கிய சிறிது நேரத்திலேயே, அவரை பூனமல்லிக்கு அருகே காவல்துறையினர் தடுத்து நிறுத்தினர், ஆனால் அவரது வழிபாட்டுக்கான அடிப்படை உரிமையை மீற வேண்டாம் என்று பாஜக தலைவர்களால் எச்சரிக்கப்பட்ட பின்னர் அவர் விலகினார். அணிவகுப்பின் முடிவில் பாஜக தேசிய தலைவர்கள் மற்றும் யோகி ஆதித்யநாத் உள்ளிட்ட மத்திய அமைச்சர்களை சேர்க்க பாஜக திட்டமிட்டுள்ளது.

மத்திய அமைச்சர்கள் மற்றும் தலைவர்கள் தவிர, ரஜினிகாந்த் உள்ளிட்ட திரைப்பட நட்சத்திரங்களும் கலந்து கொள்வார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.முருகனின் ஆறு கோயில்களில் வரவேற்புகளும், தமிழகம் முழுவதும் வரவேற்புகளும் இருக்கும் என்று ஒரு மாத கால சுற்றுப்பயணம் கருதப்படுகிறது. நிறைவு அமர்வு புதிய கூட்டணி கூட்டத்திற்கான இடமாக இருக்கும் என்று பாஜக கூறுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *