என்ன ஒரு முடி; அம்பர் வேர்ல்ட்: இந்தியப் பெண்ணுக்கு கின்னஸ் உலக சாதனை படைத்தவர்:

என்ன ஒரு முடி; அம்பர் வேர்ல்ட்: இந்தியப் பெண்ணுக்கு கின்னஸ் உலக சாதனை படைத்தவர்:

சமூக ஊடகங்களில் மிக நீளமான ஹேர்கட் செய்ததற்காக கின்னஸ் உலக சாதனை படைத்த உலகின் மிக நீளமான ஹேர்டு இளைஞனாக நிலன்ஷி படேல் மாறிவிட்டார். ஆறு அடி ஆறரை அங்குல நீளத்துடன் நீளமான கூந்தலுக்கான கின்னஸ் உலக சாதனை நிலன்ஷி பெற்றுள்ளார். நிலன்ஷி குஜராத்தின் மொடாசாவைச் சேர்ந்தவர்.

ஆறாவது வயதில் மீண்டும் ஒரு ஹேர்கட் பெற வேண்டாம் என்று முடிவு செய்ததாக நிலன்ஷி கூறுகிறார். பெற்றோர் ஒப்புக்கொண்டனர். இது இப்போது தனக்கு ஒரு ஆசீர்வாதம் என்று பதிவு வைத்திருப்பவர் கூறுகிறார். நிலன்ஷிக்கு நீண்ட முடி உள்ளது. எனவே, ஹை ஹீல்ஸால் மட்டுமே முடியை கழற்ற முடியும்.

முடி ஒன்றரை மணி நேரம் சிகிச்சை அளிக்கப்படுகிறது. அம்மா பயன்படுத்தும் எண்ணெய் கூந்தலில் பயன்படுத்தப்படுகிறது. காம்பினேஷன் ரகசியமானது என்று ஒரு சிறிய சிரிப்புடன் நிலன்ஷி கூறுகிறார். நீளமான கூந்தலுக்கான சாதனையை தற்போது சீன ஜி குப்பிங் வைத்திருக்கிறார். பதினெட்டு அடி ஐந்து அங்குலம். இந்த சாதனையை ஒரு முறை முறியடிப்பார் என்ற நம்பிக்கையுடன் நிலன்ஷி உள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *