ஏர்டெல் வாடிக்கையாளர்களுக்கு இந்த வசதி இலவசமாக கிடைக்கும்!

ஏர்டெல் வாடிக்கையாளர்களுக்கு இந்த வசதி இலவசமாக கிடைக்கும்!

ஏர்டெல் வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஒரு நல்ல செய்தி உள்ளது. ஏர்டெல் வாடிக்கையாளர்களுக்கு யூடியூப் பிரீமியம் சந்தாவை இலவசமாக வழங்குகிறது. திருவிழாவின் போது, ​​நிறுவனம் தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு இந்த சிறப்பு சலுகையை வழங்குகிறது. நீங்கள் 3 மாதங்கள் வரை இலவச YouTube பிரீமியத்தைப் பெறலாம்.

ஏர்டெல் வாடிக்கையாளர்கள் இந்த சந்தாவை ஏர்டெல் நன்றி பயன்பாட்டிலிருந்து பெறலாம். வாடிக்கையாளர்களைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு இது தற்போது கிடைக்கிறது. பிரீமியம் வாடிக்கையாளர்களை ஈர்க்க நிறுவனம் சமீபத்தில் ஒரு இலவச டிஸ்னி + ஹாட்ஸ்டார் விஐபி உறுப்பினரை அறிமுகப்படுத்தியது.

விளம்பரமில்லாத வீடியோக்களை YouTube பிரீமியத்தில் காணலாம். வாடிக்கையாளர்களுக்கு பின்னணி பின்னணி விருப்பமும் கிடைக்கும். யூடியூப் மியூசிக் மற்றும் யூடியூப் ஒரிஜினலும் இருக்கும்.யூடியூப் பிரீமியத்தைப் பயன்படுத்தாத வாடிக்கையாளர்களுக்கு இந்த பிரீமியத்தை ஏர்டெல் வழங்குகிறது. ஏற்கனவே சந்தா செலுத்திய பயனர்களுக்கு இது கிடைக்கவில்லை. புதிய வாடிக்கையாளர்கள் இதைப் பயன்படுத்திக் கொள்வார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *