ராஜீவ் காந்தி படுகொலை குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் விடுவிக்கப்பட்டார்; ஸ்டாலின் அமித் ஷாவுக்கு ஒரு கடிதம் எழுதினார்

ராஜீவ் காந்தி படுகொலை குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் விடுவிக்கப்பட்டார்; ஸ்டாலின் அமித் ஷாவுக்கு ஒரு கடிதம் எழுதினார்

சென்னை: ராஜீவ் காந்தி படுகொலை குற்றவாளிகளை விடுவிப்பது குறித்து ஸ்டாலின் உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷாவுக்கு கடிதம் சமர்ப்பித்தார். குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஏழு பேரும் விடுவிக்கப்பட வேண்டும். தமிழக அரசின் பரிந்துரை தொடர்பாக ஆளுநர் எடுத்த முடிவு தாமதமானது கண்டிக்கத்தக்கது என்று ஸ்டாலின் கூறினார். தமிழக ஆளுநர் நரேந்திர மோடி மற்றும் அமித் ஷா ஆகியோரை புதுதில்லியில் நேற்று சந்தித்தார்.

ராஜீவ் காந்தி படுகொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட பெராரிவலனை விடுவிக்க ஆளுநர் எடுத்த முடிவு தாமதமானது குறித்து உச்ச நீதிமன்றம் அதிருப்தி தெரிவித்துள்ளது. இரண்டு ஆண்டுகளாக தமிழக அரசின் பரிந்துரை குறித்து ஆளுநர் எந்த முடிவும் எடுக்கவில்லை.

நீதிபதி நாகேஸ்வர் ராவ் தலைமையிலான பெஞ்ச், பெரரிவலின் பரோல் விண்ணப்பத்தை பரிசீலிக்கும் முடிவு குறித்து அதிருப்தி தெரிவித்தது. ஆளுநரின் முடிவு தாமதமாகும்போது என்ன செய்ய முடியும் என்று சம்பந்தப்பட்ட வழக்கறிஞர்களிடம் தெரிவிக்க வேண்டும் என்று நீதிமன்றம் கூறியது. பரோல் விண்ணப்பத்தின் பரிசீலிப்பு நவம்பர் 23 க்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *