“மூன்று டன் கடற்பாசி மீன் வளர்ப்பை போலீசார் தவிர்க்கிறார்கள்”.

“மூன்று டன் கடற்பாசி மீன் வளர்ப்பை போலீசார் தவிர்க்கிறார்கள்”.

தமிழ்நாட்டின் வேதலை அருகே இலங்கைக்கு கடத்தப்பட்ட இரண்டு கடல் அர்ச்சின் (கடல் வெள்ளரி) மீன்வளங்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்துள்ளனர். காவல்துறை மற்றும் வன அதிகாரிகளின் கூட்டு நடவடிக்கையில் 3000 கிலோ கடல் நீர் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளதாக போலீசார் தெளிவுபடுத்தியுள்ளனர்.

சர்வதேச சந்தையில் கடல்நீரின் மதிப்பு ரூ .1 கோடிக்கு மேல் உள்ளது, இவை ஆபத்தான நீர்வாழ் விலங்குகளாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன. மேலும், இவை வனவிலங்கு பாதுகாப்பு சட்டத்தின் கீழ் பாதுகாக்கப்படுகின்றன. இவர்களுக்கு இலங்கை மற்றும் தென்கிழக்கு ஆசிய நாடுகளில் அதிக தேவை உள்ளது மற்றும் உணவு மற்றும் மருத்துவத்தில் பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *