கமல்ஹாசன் தமிழ்நாட்டில் மூன்றாவது முன்னணியை குறிவைத்து வருகிறார்!

கமல்ஹாசன் தமிழ்நாட்டில் மூன்றாவது முன்னணியை குறிவைத்து வருகிறார்!

கமல்ஹாசன் திராவிடக் கட்சிகளுடன் பக்கபலமாக இருப்பதற்குப் பதிலாக தமிழ்நாட்டில் மூன்றாம் முன்னணியை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளார்; ரஜினிகாந்தின் ஆதரவைத் தேடினார்
திராவிடக் கட்சிகளுடன் பக்கபலமாக இருப்பதற்குப் பதிலாக, திரைப்பட நட்சத்திரமும், குழந்தைகள் உரிமை ஆர்வலருமான கமல்ஹாசன் தமிழ்நாட்டில் மூன்றாவது முன்னணியை குறிவைத்து வருகிறார். சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தை ஆதரிக்க கமல் ஆர்வம் தெரிவித்துள்ளார். ரஜினிகாந்த் கட்சி அமைக்கவில்லை என்றால், அவர் தனது தனிப்பட்ட ஆதரவை நாடுவார் என்று கமல் கூறினார்.

ரஜினிகாந்தின் உடல்நிலை முக்கியமானது. ஆனால் நல்லவர்களை ஒன்றாக வைத்திருப்பது ஜனநாயகத்தின் கடமையாகும். மூன்றாவது முன் இலக்கு. கட்சிக்கு ஊழல் இல்லாத நல்லவர்களை வரவேற்கிறோம். மற்ற கட்சிகள் மீது அதிருப்தி அடைந்த நேர்மையான தலைவர்கள் வரவேற்கப்படுகிறார்கள்.அரசியல் கூட்டணிக்கான பேச்சுவார்த்தைகள் நடந்து வருகின்றன. முழு விஷயத்தையும் ஊடகங்களுக்கு வெளிப்படுத்த முடியாது. “ரஜினிகாந்த் மீதான அவரது அன்பு அனைவருக்கும் தெரியும்,” என்று அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, கோவிதின் உடல்நிலை காரணமாக அரசியல் நுழைவுக்கு தகுதி இல்லை என்று ரஜினிகாந்த் கூறியிருந்தார். சிறுநீரக அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு ஓய்வெடுக்குமாறு மருத்துவர்கள் அறிவுறுத்தியுள்ளதாக ரஜினிகாந்த் தெரிவித்துள்ளார்.
ஆனால், ரஜினி அரசியலில் நுழைவதற்கு தமிழகத்தில் ரசிகர் சங்கங்கள் கடுமையாக பிரச்சாரம் செய்து வருகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *