இரவு உணவிற்கு உட்கார்ந்திருக்கும்போது இதுபோன்ற தவறு செய்தால் ..

இரவு உணவிற்கு உட்கார்ந்திருக்கும்போது இதுபோன்ற தவறு செய்தால் ..

உணவின் போது சில தவறுகளை செய்ய வேண்டாம். அதைப் பற்றி நாங்கள் உங்களுக்கு சொல்லப்போகிறோம்.
உணவு தயாரிக்கும் போது மீண்டும் மீண்டும் எழுந்திருக்க வேண்டாம். உணவுக்காக உட்கார்ந்திருக்கும்போது அடிக்கடி எழுந்திருப்பது நிதிப் பிரச்சினை.

மேலும், 10, 15 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, அரை உணவை அரிசியுடன் சாப்பிட வேண்டாம். இது அலறலைக் குறைக்கிறது என்று கூறப்படுகிறது. மேலும், பூச்சி பூச்சிகள் உணவுக்காக கெட்டுப்போனன. எனவே உட்கார்ந்திருக்கும் போது நீங்கள் எந்த வேலையைச் செய்தாலும், நீங்கள் உணவை முடிக்க வேண்டும்.சாப்பாட்டுக்கு முன்னால் சமைப்பவர்களுக்கு இனி சமையல் இல்லை, மதிய உணவுத் தட்டில் எரிச்சலூட்டும் வகையில் நகரும், அவர்கள் உட்கார்ந்திருக்கும்போது மற்றவர்களைத் தொந்தரவு செய்வது, அவர்கள் மீது உணவை எறிவது, உப்பு புளிப்பு போன்றவை. அவ்வாறு செய்வதன் மூலம் நீங்கள் அன்னபூர்ணாவின் சாபத்திற்கு ஆளாக நேரிடும்.

முக்கியமான விஷயம் ஆண்ட்ரே, யாரும் அமர்ந்திருக்குமுன் நீங்கள் ஒரு உணவை பரிமாறக்கூடாது. மேலும், நாங்கள் உணவுக்காக காத்திருக்க வேண்டுமா, உணவுக்காக காத்திருக்கக்கூடாது. இன்று சில இளைஞர்கள் மற்றும் பெண்கள் மதிய உணவு சாப்பிடுகிறார்கள், டிவி மற்றும் மொபைல் பார்க்கிறார்கள். தவறான உணவுத் தட்டுக்கு வரும்போது, ​​உணவைச் செய்ய வேண்டும். இல்லையெனில், அன்னபூர்ணாவின் சூடான பாவம் போதுமானதாக இருக்கும்.

ஒரு சறுக்குடன் சமையலறையில் சுற்றி நடக்க வேண்டாம். இது அன்னபூர்ணாவை அவமதிப்பதாகும். சிலருக்கு வீட்டில் வழுக்கும் நடை உள்ளது. கழிப்பறை சப்பாளி சமையலறைக்குள் போடப்படுகிறது. இது அன்னபூர்ணாவை அவமதிப்பது மட்டுமல்ல, நமது ஆரோக்கியத்திற்கும் நமது வளர்ச்சிக்கும் அவமானம். நாம் இதைச் செய்தால், ஏழை போலவே.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *