8 மொழிகளில் மாணவர்களுக்காக ஹெச்பி அச்சு கற்றல் மையம் தொடங்கப்படுகிறது!

8 மொழிகளில் மாணவர்களுக்காக ஹெச்பி அச்சு கற்றல் மையம் தொடங்கப்படுகிறது!

பெங்களூர் (ராய்ட்டர்ஸ்) – ஹெச்பி இந்தியா அச்சு கற்றல் மையம் இந்தியா முழுவதும் மில்லியன் கணக்கான மாணவர்களுக்கு உதவத் தொடங்கியுள்ளது. இந்த அச்சு கற்றல் மையத்தில் 3 முதல் 12 வயது வரையிலான குழந்தைகளுக்கு அச்சிடும் அனுபவத்தை வழங்கும் நோக்கில் குழந்தைகள் கல்வி வல்லுநர்களால் அறிவியல் பூர்வமாக வடிவமைக்கப்பட்ட அச்சிடக்கூடிய கற்றல் தொகுதிகள் உள்ளன.

போலி தயாரிப்பு விற்பனையாளர்களிடமிருந்து நுகர்வோர் பாதுகாப்பை மேம்படுத்த ஹெச்பி!
ஆரம்பகால குழந்தை மர சங்கத்தின் தலைவரான நிபுணர் கல்வி நிபுணர் டாக்டர் சுவாதி போபாட் வாட்ஸ் வழிகாட்டுதலின் கீழ் இந்த உள்ளடக்க தொகுதிகளை ஹெச்பி தயாரித்துள்ளது. மேலும் அதிகமான மாணவர்களை அடைய, கன்னடம், ஆங்கிலம், இந்தி, மராத்தி, பெங்காலி, தமிழ், தெலுங்கு, குஜராத்தி உள்ளிட்ட 8 மொழிகளில் ஹெச்பி உள்ளடக்கத்தை வழங்குகிறது.

கல்வி மற்றும் அலுவலக வேலைகளை எளிதாக்குவதற்காக ஹெச்பி ஆல் இன் ஒன் பிசியை அறிமுகப்படுத்துகிறது!
குழந்தைகளின் படைப்பாற்றலைத் தூண்டும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்ட இந்த உள்ளடக்கத்தில் சில வேடிக்கையான செயல்பாடுகள் உள்ளன. இது எல்லா வயதினருக்கும் ஏற்றவாறு ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளது மற்றும் எளிதாக வீட்டில் பதிவிறக்கம் செய்து அச்சிடலாம். கற்றலை மேலும் தூண்டுவதற்காக பல்வேறு பணித்தாள்கள், வண்ணமயமான பக்கங்கள், புதிர்கள் மற்றும் பல அச்சிடக்கூடிய உள்ளடக்கங்கள் வழங்கப்படுகின்றன.

தற்போதைய உலகளாவிய நிலைமை கற்றலில், குறிப்பாக குழந்தைகளில் கடுமையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இது உள்கட்டமைப்பு அல்லது வளங்களின் பற்றாக்குறையால் ஏற்படுகிறது, இது பள்ளிகளில் மின் கற்றலுக்கு முழுமையாக மாற முடியாததால் மாணவர்கள் மீது கடுமையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும். இந்தப் பின்னணியில், இந்தியா போன்ற நாடுகளில் மின் கற்றல் முக்கியத்துவம் பெறுகிறது.ஹெச்பியின் புதிய ஆசியா கற்றல் அனுபவ ஆய்வின்படி, 60 சதவீத பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகளின் கற்றல் அளவை மேம்படுத்த டிஜிட்டல் கற்றல் கருவியைக் கண்டுபிடித்து, தங்கள் குழந்தைகளின் வாசிப்பு அமர்வுகள் நடைமுறையில் மேம்படுவதைக் காணலாம்.

அச்சு கற்றல் மையத்தின் தொகுதிகள் 30 நாட்களுக்குள் கண்டுபிடிப்பு கற்றலைக் கற்பிக்கின்றன. குழந்தைகள் பள்ளியில் கற்றுக் கொள்ளும் கல்விக்கு இவை துணைபுரிகின்றன. உடல் ஆரோக்கியம், மோட்டார் மேம்பாடு, மொழி, திறன்கள், தண்டு திறன்கள், விமர்சன சிந்தனை, சமூக மற்றும் உணர்ச்சி வளர்ச்சி, கருத்து உள்ளிட்ட பல தலைப்புகளில் அவர்களுக்கு கல்வி கற்பிக்கப்படும். இந்தியாவில் மில்லியன் கணக்கான மாணவர்கள் சமூக இடைவெளி தடைகளை எதிர்கொண்டு வீட்டிலிருந்து கற்றுக்கொள்ள வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளனர். பாரம்பரிய கற்றல் சூழல்கள் இல்லாத நிலையில் குழந்தைகளின் கற்றல் மற்றும் வளர்ச்சியை முன்னேற்றுவதற்கு பொருத்தமான வழிகளைக் கண்டுபிடிக்க பெற்றோர்கள் சிரமப்படுவதாக ஹெச்பி இந்தியாவின் தலைமை சந்தைப்படுத்தல் அதிகாரி பிரசாந்த் ஜெயின் தெரிவித்தார்.

Context இந்த சூழலில், ஹெச்பி கற்றல் மையம் ஒரு வலுவான, கவர்ச்சிகரமான மற்றும் அனைத்தையும் உள்ளடக்கிய உள்ளடக்கத்தை வழங்குவதன் மூலம் பெற்றோர்களுக்கும் குழந்தைகளுக்கும் ஆதரவாக நிற்க முயற்சிக்கிறது. இது கல்வி வல்லுநர்களால் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் மாணவர்கள் புதிய மற்றும் கவர்ச்சிகரமான கூடுதல் உள்ளடக்கத்தைப் பெற ஒவ்வொரு 30 நாட்களுக்கும் உள்ளடக்கத்தை புதுப்பிக்கிறார்கள். ”

30 நாள் அட்டவணைக்குப் பிறகு, பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தைகள் வெளிப்பாடு, படைப்பாற்றல், எண், பொது விழிப்புணர்வு, சமூக திறன்கள், விமர்சன சிந்தனை, சுய விழிப்புணர்வு, சுய மேலாண்மை, நிறம், ஓவியம், எழுத்து மற்றும் பலவற்றில் தங்கள் திறன்களை மேம்படுத்துவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கலாம். அச்சு கற்றல் மையத்தில் பதிவுசெய்து பதிவிறக்கம் செய்யக்கூடிய அனைத்து பயனர்களுக்கும் அனைத்து கருவிகளும் இலவசமாகக் கிடைக்கின்றன. வலைத்தளத்திற்கு கூடுதலாக, மின்னஞ்சல் அல்லது வாட்ஸ்அப் மூலம் பல வழிகளில் யோசனைகளைப் பெறலாம். பயனர்கள் PaytiM Mini App Store இலிருந்து உள்ளடக்கத்தைப் பதிவிறக்கம் செய்து குழுசேரலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *