அதிகப்படியான சிறுநீர் கழிப்பவர்களுக்கு சில குறிப்புகள் இங்கே .. !!

அதிகப்படியான சிறுநீர் கழிப்பவர்களுக்கு சில குறிப்புகள் இங்கே .. !!

பெரும்பாலான மக்கள் அடிக்கடி சிறுநீர் கழிக்கின்றனர். அத்தகையவர்கள் எங்கும் செல்வது மிகவும் கடினம். இந்த சிக்கல் உண்மையில் ஏன் ஏற்படுகிறது மற்றும் அதைத் தடுப்பதற்கான வழிகள் என்ன என்பதைக் கண்டறியவும். மனித சிறுநீர்ப்பை குளியலறையை பார்வையிடும் வரை சிறுநீரை சேமிக்க முடியும். ஒரு நாளைக்கு நான்கு முதல் எட்டு முறை சிறுநீர் கழிப்பது பொதுவானது. ஆனால், அதிர்வெண் சிறுநீர் கழிப்பதில், சிறுநீர் கழித்தல் என்ற செயல்முறையின் மீது உடல் கட்டுப்பாட்டை இழக்கிறது. சிறுநீர் கழிக்கத் தவறினால் வழக்கத்தை விட அடிக்கடி சிறுநீர் கழிக்க நேரிடும்.

ஒரு தேக்கரண்டி ஆப்பிள் சைடர் வினிகர் மற்றும் ஒரு தேக்கரண்டி மூல தேனை ஒரு நாளைக்கு இரண்டு முறை வெதுவெதுப்பான நீரில் கலக்கவும். ஒன்று அல்லது இரண்டு கப் ஆப்பிள் சைடர் வினிகரை குளியல் நீரில் கலந்து 15 அல்லது 20 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு குளிக்கவும். உங்கள் நிலை மேம்படும் வரை இதை ஒரு நாளைக்கு ஒரு முறை பின்பற்றவும்.
ஒரு சூடான பாட்டிலை ஒரு துண்டுடன் மடிக்கவும். உங்கள் முதுகில் படுத்து சிறுநீர்ப்பையில் சிறிது நேரம் மசாஜ் செய்யுங்கள். தேவையான வரை செய்யவும்.

கெகல் பயிற்சிகளைச் செய்வது அடிக்கடி சிறுநீர் கழிக்கும் பிரச்சினையைத் தணிக்கும். இந்த பயிற்சியை ஒரு நாளைக்கு ஒரு முறை செய்வது நல்ல பலனைத் தரும். இதை தவறாமல் செய்வது பிரச்சினையை குறைக்கும்.
அதிகப்படியான சிறுநீர்ப்பை நோய்க்குறியைக் கட்டுப்படுத்த குத்தூசி மருத்துவம் நன்றாக வேலை செய்கிறது. இந்த சீன நுட்பத்தில் குத்தூசி மருத்துவம் பயிற்சியாளர்கள் உடலில் சில குத்தூசி மருத்துவம் புள்ளிகளில் மிக மெல்லிய, செலவழிப்பு ஊசிகளை செருகுகிறார்கள்.

இருப்பினும், குத்தூசி மருத்துவம் சிகிச்சை ஒரு தொழில்முறை நிபுணரால் செய்யப்பட வேண்டும். எந்தவொரு சூழ்நிலையிலும் நீங்கள் குத்தூசி மருத்துவத்தை சொந்தமாக முயற்சிக்கக்கூடாது. கூடுதலாக, அமரந்த் சிறுநீர் ஆரோக்கியத்திற்கு மிகவும் உதவியாக இருக்கும். இதில் வைட்டமின் சி நிறைந்துள்ளது. இது சிறுநீரில் அமிலத்தன்மையை அதிகரிக்கிறது. இதன்மூலம், இது தொற்றுநோயை ஏற்படுத்தும் பாக்டீரியாவைக் கொல்லும். அமரந்த் சாற்றில் ஒரு டீஸ்பூன் தேனை கலந்து நன்கு கலக்கவும். இந்த கலவையை வாழைப்பழத்துடன் சேர்த்து எடுக்க வேண்டும். இந்த கலவையை ஒரு நாளைக்கு இரண்டு முதல் நான்கு முறை எடுத்துக்கொள்வது நல்லது. கூடுதலாக, சில உணவுகள் சிறுநீர்ப்பை செயலற்றதாக ஆக்குகின்றன. காஃபினேட் பானங்கள், சிட்ரஸ் பழங்கள் மற்றும் பழச்சாறுகள், சோடா மற்றும் கார்பனேற்றப்பட்ட பானங்கள், சாக்லேட், காரமான உணவுகள் மற்றும் ஆல்கஹால் ஆகியவற்றைக் குறைக்கவும். உங்களுக்கு அதிகப்படியான சிறுநீர்ப்பை பிரச்சினை இருந்தால் திரவங்களை இழக்க எதிர்பார்க்க வேண்டாம். திரவங்கள் நாள் முழுவதும் எடுக்கப்பட வேண்டும். கொஞ்சம் கொஞ்சமாக எடுக்க வேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *