HBDay விராட் கோலி: விராட் டயட் மற்றும் உடற்தகுதி ரகசியங்களை நீங்கள் பின்பற்றினால் எளிதாக எடை குறைக்கவும்!

HBDay விராட் கோலி: விராட் டயட் மற்றும் உடற்தகுதி ரகசியங்களை நீங்கள் பின்பற்றினால் எளிதாக எடை குறைக்கவும்!

இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் கேப்டன் விராட் கோலி 2020 நவம்பர் 5 ஆம் தேதி 32 வது மாடிக்குள் நுழைவார், நூற்றுக்கணக்கான வீரர்களை அடித்தார். ஒவ்வொரு போட்டிகளிலும் கிட்டத்தட்ட அரைசதம் அல்லது ஒரு சதம் அடித்த கோஹ்லி, வயதாகும்போது மிகவும் வலிமையானவர்.இறைச்சியைக் கைவிட்ட இந்த கிரிக்கெட் வீரர் எப்படி பந்தை இவ்வளவு கடினமாக அடிக்க முடியும் என்று பலர் ஆச்சரியப்பட்டனர்.

விராட் கோலி தனது உடல் ஆரோக்கியத்திற்காக ஜிம்மில் மணிநேரம் செலவிடுகிறாரா? நீங்கள் ஒவ்வொரு நாளும் கடுமையான உடற்பயிற்சிகளையும் செய்கிறீர்களா? ஒரு நேர்காணலில், விராட் கோஹ்லி உணவு விஷயத்தில் ஏதேனும் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுக்கிறாரா என்ற அனைத்து கேள்விகளுக்கும் பதிலளித்தார். இந்த சந்தர்ப்பத்தில் விராட் கோலி டயட் மற்றும் உடற்தகுதி ரகசியங்களைப் பற்றி தெரிந்து கொள்வோம் …

முட்டையுடன் தொடங்குங்கள் ..

கோஹ்லி தனது காலை உணவில் நிச்சயமாக முட்டையை சேர்க்க வேண்டும். காலை உணவுக்கு ஒரு நாளைக்கு மூன்று முட்டைகளை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். கூடுதலாக, கீரைகள், கருப்பு மிளகு மற்றும் வெண்ணெய் ஆகியவற்றை வழக்கமாக உட்கொள்ளுங்கள். பின்னர் பப்பாளி, டிராகன் பழம் மற்றும் தர்பூசணி ஆகியவற்றை தவறாமல் எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். இறுதியாக கிரீன் டீயுடன் தனது டிஃபினை முடித்தார்.

மதியம் ..

விராட் கோலி காலை உணவுக்குப் பிறகு மதிய உணவை லேசாக எடுத்துக்கொள்கிறார். மதியம் மதிய உணவின் போது அதிக வேகவைத்த உருளைக்கிழங்கு, கீரை மற்றும் பிற காய்கறிகளை சாப்பிடுங்கள். ஒரு மருத்துவரின் ஆலோசனையின் பேரில் மட்டுமே இரவு உணவு ஏற்றுக்கொள்ளப்படுகிறது.

பொருத்தமாக இருக்க ..

மூன்று வடிவங்களிலும் சிறந்து விளங்க சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் உடற்தகுதி மிக முக்கியமானது. எனவே கிரிக்கெட் விளையாடியவுடன் ஜிம்மில் மணிநேரம் செலவிடுவேன் என்றார்.

உடற்பயிற்சிகளும் ..

விராட் கோலி பெரும்பாலும் ஜிம்மில் இந்த உடற்பயிற்சிகளையும் விரும்புகிறார். அந்த நேர்காணலிலும் அவர் அதையே சொன்னார். அவர் தனது எடையை சமப்படுத்த எடை மற்றும் கார்டியோ செய்வதில் அதிக ஆர்வம் காட்டுகிறார். எடை இழப்புக்கு இது சிறந்தது என்று அவர் கூறினார். இதை ஒரு வழக்கமான அடிப்படையில் பின்பற்றுவேன் என்றார்.

இரண்டு நாட்கள் ஓய்வு ..

விராட் கோலி வாரத்தில் மொத்தம் 5 நாட்கள் உடற்பயிற்சிகளையும் செய்தால் … இரண்டு நாட்கள் மட்டுமே முழுமையான ஓய்வு. உடற்பயிற்சிகளுக்குப் பிறகு ஓய்வு மிகவும் அவசியம், உடற்பயிற்சிகளுக்குப் பிறகு ஓய்வு பெற்ற பிறகு உடல் ரீசார்ஜ் செய்யப்படும் .. இதை மறந்துவிடாதீர்கள்.

மோசமான பழக்கம் இல்லை ..

விராட் கோலி மூன்று வயதைத் தாண்டி முழுமையாக பொருத்தமாக இருப்பதற்கான காரணம், அவருக்கு எந்தவிதமான கெட்ட பழக்கங்களும் இல்லை. இது சம்பந்தமாக பலருக்கு கோலி ஒரு இலட்சியமாக நிற்கிறார். அவருக்கு புகைபிடித்தல் மற்றும் போதை மருந்து உட்கொள்ளும் பழக்கம் உள்ளது. பெரும்பாலான பிரபலங்கள் இரவில் புகைக்கிறார்கள். ஆனால் விராட் கோலி நிறைய கட்டுப்பாட்டில் உள்ளார்.

குப்பை உணவு விரிசல் ..

விராட் கோலி இரவில் லேசான உணவை சாப்பிட விரும்புகிறார். குறிப்பாக புரோட்டீன் ஷேக்ஸ் மற்றும் கார்ப்ஸ் (ஆரோக்கியமான மூலங்கள்) நிறைந்த உணவை உட்கொள்வது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக .. குப்பை உணவு எங்கும் போவதில்லை.

பிராண்டட் நீர் ..

விராட் கோஹ்லி தண்ணீரைப் பற்றி எவ்வளவு அக்கறை காட்டுகிறாரோ அதே அளவுக்கு உணவைப் பற்றியும் அக்கறை காட்டுகிறார். அவர் தனது உடலை நீரேற்றமாக வைத்திருக்க ஒவ்வொரு நாளும் போதுமான அளவு தண்ணீர் குடித்தார். இருப்பினும், இது உலகின் சிறந்த பிராண்டட் தண்ணீரை மட்டுமே குடிக்கிறது.

பிற விளையாட்டுகள் ..

ஏனென்றால் அவருக்கு உடற்பயிற்சி முக்கியமானது .. கிரிக்கெட் விளையாடுவது மட்டுமல்லாமல், அவ்வப்போது கால்பந்து, கைப்பந்து, டென்னிஸ் போன்ற விளையாட்டுகளையும் விளையாடுவது. இப்படி விளையாடுவது கிரிக்கெட்டில் சலிப்பை ஏற்படுத்தாது. உடற்பயிற்சி செய்வதற்கான சிறந்த வழிகள் இவை என்றும் அவர் கூறுகிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *