ஜோதிடத்தின் படி இந்த நாட்களில் முடி வெட்ட வேண்டாம்.

ஜோதிடத்தின் படி இந்த நாட்களில் முடி வெட்ட வேண்டாம்.

ஜோதிடத்தின் படி, ஒவ்வொரு கிரக விண்மீனும் மனிதர்களுக்கு ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது, மேலும் இந்த விளைவுகள் நல்லவை மற்றும் மோசமானவை. எனவே உங்களிடம் பணம் குறைவாக இருந்தாலும், உங்கள் செயல்களில் சில மாற்றங்களைச் செய்வதன் மூலம் சிக்கலை சமாளிக்க முடியும். உதாரணமாக, ஒவ்வொரு ஆணும் தனது தலைமுடியை வெட்டுகிறான், அது ஆணாக இருந்தாலும் சரி, பெண்ணாக இருந்தாலும் சரி. ஆனால் தெரிந்தோ தெரியாமலோ, தவறான நாளில் ஒரு ஹேர்கட் கிடைக்கிறது, அது நம் வாழ்க்கையில் மோசமான விளைவை ஏற்படுத்துகிறது.

நம்முடைய மத வேதங்களில் சில வகையான கட்டளைகளை பின்பற்றுவதன் மூலம் நம் வாழ்க்கையில் உள்ள சிரமங்களைத் தவிர்க்கலாம். எங்களுக்குத் தெரியாமல், லட்சுமி தேவி தைரியமாக செய்யும் சில தவறுகள் நம்மீது எதிர்மறையான விளைவுகளை ஏற்படுத்துகின்றன, மேலும் எதிர்மறையான தந்தையின் காரணமாக எல்லா பக்கங்களிலிருந்தும் பிரச்சினைகள் தொடங்குகின்றன.புதன் மற்றும் வீனஸ் எல்லாவற்றிலும் மிகவும் புனிதமானதாக கருதப்படுகிறது. ஜோதிடத்தின் படி, புதன்கிழமை முடி அல்லது நகங்களை வெட்டுவது மிகவும் புனிதமானதாக கருதப்படுகிறது. ஜோதிடத்தின் படி, தலைமுடி, தாடி மற்றும் நகங்களை வாரத்தின் ஞாயிறு, திங்கள், செவ்வாய், வியாழன் மற்றும் சனிக்கிழமைகளில் வெட்டக்கூடாது, இது எதிர்மறையில் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது.

இந்த நாளில் ஹேர்கட் வீட்டில் பணம் குறைவாக இருக்காது மற்றும் மகிழ்ச்சி எப்போதும் ஏராளமாக இருக்கும். எனவே ஹேர்கட் புதன் மற்றும் வெள்ளிக்கிழமைகளில் செய்யப்பட வேண்டும். மறுபுறம் சுக்கிரன் நகங்களை ஒழுங்கமைக்க நல்லது. நகங்கள் அல்லது முடியை வெட்டுவதற்கு வெள்ளிக்கிழமை சிறந்த நாள் என்று வேதங்கள் தெளிவாகக் கூறுகின்றன. இதைச் செய்வதன் மூலம் நீங்கள் நிறைய முன்னேற்றம் பெறுவீர்கள், உங்களுக்கு நிறைய அதிர்ஷ்டம் கிடைக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *